Rắc Rối Với Chụp Hình Quay Phim 903sh..

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi liontuan, 16 Tháng bảy 2007.

1. liontuan Guest

em đang sử dụng con sharp .903 sh màu trắng .một tuần dầu mua về mọi chức năng bình thường . sau một tuần thì một số chức năng trong chụp hình bị mất đi vd như : chế độ chụp trắng đen bị mất ..... em ko biết làm cách nào để cho nó trở lại ban dầu . sau một tháng thì phần quay phim chỉ còn thấy hình chứ ko nghe được tiếng .nghĩa là quay phim chỉ thấy hình chứ ko nghe được tiếng .mong mọi người có thể giúp em . máy của em chạy phiên bản UK 1.046 .nếu có mong hướng dẫn em cụ thể vì em chưa rành nhiều .cảm ơn trước ah !
  2. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    chụp đen trắng chỉ có trong k/t nhỏ thôi VD:240*320. quay video không có tiếng thì coi lại micro mute(off). have fun!
  3. Tìm mua 903sh

Tìm mua 903sh Thành viên

Được Like:
    163
    Ờ, bác để độ phân giải thấp thì đầy đủ các chức năng, có cả lồng khung nữa
  4. easycomes

easycomes Guest

Vậy cho mình hỏi luôn, tại sao khi mình quay xong một đoạn video rồi bật lại xem. Nó chỉ có tiếng không, màn hình đen xi`. Bật hàng chục lần nó mới lên hình được một lần là sao? Có cách nào khắc phục không?
  5. thang755

thang755 Thành viên

Được Like:
    2
    mấy lần cũng bị y chang tức mình chơi cái thẻ khác ngon luôn tới giờ hy vọng con 903 của bác cũng như thế
  6. Tìm mua 903sh

Tìm mua 903sh Thành viên

Được Like:
    163
    Bật cả chục lần mới được à, bác thử tìm đến video sít ting xem xao, vì có chế độ tắt đèn khi xem vi déo, còn tiếng thì khi quay bật mi cờ rô lên, hoặc lúc xem vi déo mở tiếng to lên chứ, hoặc như bác gì nói ở trên, cũng có thể do thẻ tốc độ chậm, chơi cái thẻ 80x cho nó máu
  7. kik

kik Thành viên

Được Like:
    1
    Cái này bác cứ tắt máy xong mở lại là ok ??? có phải bác x2i o bao giờ tắt máy o??? làm như xài lâu máy nó bị khìn hay sao á...làm thử xem sao.... tui cũng bị y chang vậy.... xem video đen thui...có tiếng o hình...
  8. easycomes

easycomes Guest

Mình thử hết các thẻ rồi vẫn bị như vậy. Mình còn quay thử một đoạn video rồi chuyển sang bộ nhớ máy xem thử mà vẫn lúc được lúc không nản quá. Các pác con biết lý do nào nữa không :(
  9. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Hard reset sẽ hết đó bạn. Mình có gặp máy như vậy rồi, hi vọng thành công.
  10. easycomes

easycomes Guest

Hard reset là bấm phím 8 + Power hả bạn?