Share Account iTunes bản quyền (Miễn phí)

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi FeandMo, 23 Tháng ba 2015.

1. [BCOLOR=#ffffff]Account cũ đã bị block, mới tạo acc khác - Anh em vui lòng sử dụng cẩn thận, không report để apple block lại! Sẽ mua nhiều app và game hot cho anh em![/BCOLOR]
    Nhằm tạo sân chơi cho anh em ngày càng gắn bó với nhau hơn. Hôm nay mình share Account hoàn toàn free đối với các bạn Gsm.vn là thành viên diễn đàn .
    Account hoàn toàn bảo mật vì không thể đổi pass nên các bạn đừng cố đổi (mình đã để ra cái iphone 4 chỉ để giữ pass cho anh em).
    Để được tham gia sử dụng Account các bạn phải là thành viên và phải thanks
    Account này chỉ chạy okie trên iOS 8 nhé cả nhà!
    Lưu ý: Anh em không nên đăng nhập icloud bằng acc này coi chừng mất danh bạ của anh em nhé. Khi có vấn đề gì về ID Apple thì anh e cứ comment trên toppic nếu mình có online mình sẽ fix liền cho anh em. Anh em cũng thông cảm vì ai cũng có công việc và mình cũng vậy nên cũng không thể chạy theo những người có ý định phá acc được. Do cơ chế bảo mật của Apple nên mình chỉ có thể làm đến thế này thôi. Mình nói cho các bạn an tâm là không ai có thể đổi pass được ngoài mình.
    Anh em cứ đưa list lên mình sẽ nghiên cứu và mua thêm apps và games nhưng mình không hứa là mua hết nên nếu chưa có những app mà anh em đề xuất thì cũng thông cảm và đừng buồn nhé.

Chia sẽ cộng đồng: Nếu anh em nào có code dư thì có thể redeem vào acc này để acc ngày càng nhiều game và ứng dụng hay nhé. Mình hy vọng acc này sẽ là acc nhiều games và apps nhất. Một mình mình có thể sẽ lâu nhưng nhiều người chắc chắn sẽ rất nhanh thôi. Hy vọng acc này sẽ đến được tất cả những member có đóng góp cho diễn đàn.
    Đây là topic cập nhật những phần mềm, ứng dụng và game nổi bật có phí được mình và nhiều member mua tặng cho Member Gsm.vn. Bởi một ngày có rất nhiều ứng dụng, game trả phí mới nên ý tưởng ban đầu của mình là chỉ cập nhật những cái nổi bật, hay nhất; tuy nhiên do mỗi người có sở thích khác nhau nên mình khuyến khích anh em chung tay xây dựng topic cho các member ko có thời gian theo dõi trên appstore thì đã có topic này cập nhật. Hy vọng đem lại niềm vui cho toàn thể anh em nhà Gsm.vn. Xin cảm ơn các bạn thường xuyên update cho topic này.

Hướng dẫn sử dụng Acc
    Các bạn làm theo các bước như hình:
    Bước 1: Các bạn vào AppStore và đăng nhập acc đã đưa ở trên
    Bước 2: Chuyển qua tab cập nhật.
    Chọn tiếp mục đã mua trong tab cập nhật.
    Trong tap đã mua thông thường chỉ có 1 dòng hiển thị nhưng vì đây là acc chia sẻ nên bọn mình phải như vậy để tránh mất acc !
    Nên các chọn mục LAM trong mục này tất cả các app bạn cần đều có!
    Bước 3: Giờ tìm app bạn cần và cài thôi!
    [​IMG][​IMG]
    Lưu ý: Những bạn sau khi login mà không thấy như hướng dẫn là do mục Cập nhật các bạn chưa update hết.
    List Apps và Games sẽ mua
    Đây là list mình sẽ mua lọc từ list đề xuất của mọi người.
    List Apps và Games Member đề xuất
    Đây là list đề xuất của mọi người. Chỉ xét những apps và games điền đầy đủ thông tin. Làm đúng như dòng 1.​
    List Apps và Games có trong acc shared
    ( Các thành viên trong group đang cập nhật ...)
    Apps
    Sygic Việt Nam
    Oxford Advanced Learner’s Dictionary, 8th edition

Infinity Blade III
    Games
    Mã:
    ID Apple: redeemcodeviet@gmail.com
    Pass: Free0123

HOT HOT HOT Update 20/3/2015.
    HOT HOT HOT Update 11/5/2014.

(Sưu tầm)​
    Chỉnh sửa cuối: 17 Tháng sáu 2015
  2. whynot4444

whynot4444 Thành viên

Được Like:
    17
    bác nên giữ pass account đó rồi mời anh e tới đăng nhập, vậy sẽ bảo mật hơn đó bác, vs tính người vn thì trước sau gì cũng sẽ đổi pass, dù k lấy dc nhưng làm mất niềm tin anh em tham gia
  3. Nguyenhien121984

Nguyenhien121984 Thành viên

Được Like:
    0
    Cam on bac da lap ra cai toppic nay cho anh e. Nhung cho minh hoi cai id nay la gi voi pass nua ah. Minh chi muon xin moi cai idowload thoi ah
  4. Nobita.Kun

Nobita.Kun Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn chủ thớt chia sẻ. Mình tải xong sẽ thoát ra và không đổi pass
  5. Thế Huy

Thế Huy Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi là cái tài khoaản mật khẩu đâu rồi, tìm mà ko thấy
  6. Kupark

Kupark Thành viên

Được Like:
    0
    Chữ R ở pas viết hoa nhé bạn Huy
  7. vohuynguyen

vohuynguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Chỉnh sửa cuối: 23 Tháng ba 2015
  8. minhcanhdp

minhcanhdp Thành viên

Được Like:
    2
    cảm ơn bạn rất nhiều , thank đã chia sẻ
  9. Viet hoang

Viet hoang Thành viên

Được Like:
    0
    Sao mình chả thấy j nhở
  10. Vubop90

Vubop90 Thành viên

Được Like:
    4
    Cảm ơn A đã chia sẻ cho mọi người ạ
    Em tình cờ được ng bạn share cái này và không thể nào không tao một Tk để cmt cảm ơn a :)