So sánh chức năng nghe nhạc của N72

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi DangKhoa, 25 Tháng sáu 2006.

1. DangKhoa Thành viên

2. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    nói túm lại là ok
  3. Vi Tiểu Bảo

Vi Tiểu Bảo Thành viên

Được Like:
    2
    thua pác này,nói vậy bố ai hiểu đc.Mình ko cầm con đấy bao giờ,nhưng mình nghĩ nó giống hệt N70 tất cả,trừ 3G thui,mà đã có sự so sánh giữa N70 và 3250 rùi đó,bạn vào đó tìm hiểu xem
  4. 1234567

1234567 Thành viên

Được Like:
    2
    các bác ơi ! n72 nghe nhạc cũng thế thôi các bác à còn thua xa con n70 nó ko có ghi âm nũa chứ mà bộ nhớ chỉ có 20 mb còn n70 thì có những 32 mb nói chung em thấy nó kem n70 nhiều va đặc biệt bàn phím của nó nhìn như hàng giả ấy
  5. boyvuive_vuitinh

boyvuive_vuitinh Thành viên

Được Like:
    192
    Cuối cùng cũng có người cảm nhận như mình , quả thật nhìn bên ngoài bàn phím N72 trông nó giả thế nào ấy , lớp si không đều , còn vỏ máy thì nhìn không thấy vẻ chắc chắn như N70 , dù gì với mức giá hơn 6tr5 hiện tại , đầu tư máy đó chưa hẳn là sự lựa chọn hợp lý . HAVE FUN .
  6. thdang

thdang Thành viên

Được Like:
    7
    Hix hix lần đầu tiên mình nhìn thấy em N72 phải nói là bị dội ngược, đúng như bác boyvuive_vuitinh nói, bàn phím vừa nhỏ vừa như là hàng mã..nhìn phát chán, thêm cái viền mạ gì mà khiếp quá, phím navigation nhìn xấu không thể tả được...thất vọng vô cùng, chắc là gom tiền cưới em N70 về wá...hâm mộ Nokia bấy lâu, không ngờ em N72 này làm mất hình tượng wá...
  7. amax

amax Thành viên

Được Like:
    698
    ông anh tôi cũng mới tống con N70 đi và rước con N72 về.Giờ nhìn chán quá đang định đổi lại N70.Sao nhìn trong ảnh đẹp thế mà đến khi nhìn thật thì chả đẹp tí nào các bác nhỉ.Nghe nhạc vẫn thế ko khác hơn nhiều.Chỉ có N91 thì âm thanh nổi bật hơn hẳn.Đeo tai nghe vào thì fê như đi sàn ý
  8. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Hừm hừm dzay chắc mua N70 wa', hàng xách tay chỉ có 5,9 chai thôi. N72 bị chê wa', hic hic:((
  9. yokohama28

yokohama28 Thành viên

Được Like:
    0
    Cái N72 nhìn cũng ổn đó chứ ! Nhưng tiếc 1 điều là bộ nhớ trong thấp hơn N70 . Còn cái dzụ bàn phím hàng "mã" thì đâu đến nổi nèo đâu ta ! Nó rẻ hơi cả N70 đấy !
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Cái này xem như là 1 phiên bản khác của N70 (không camera trước, không 3g, bộ nhớ trong thấp...) hàng rẻ là hàng ôi!