Softbank 811T đã Unlock OK!

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi nguyenngocgiang, 26 Tháng năm 2007.

1. nguyenngocgiang Thành viên

[​IMG]Em vừa vào trang web của Nhật Cường, thấy rao bán 811T làm em hết hồn:eek: , nó đã giải mã OK
    Kể ra con này cũng đáng giá lắm chứ, thiết kế đẹp, mỏng, nhìn hay hơn 803t rất nhiều. Tuy nhiên con này hợp với nữ hơn là cho nam, vì thấy nó "yểu điệu" quá.
    Với màn hình rộng 2.4inch, có màn hình ngoài, chụp hình thì đến 3.24 Mp, cũng đáng đồng tiền các bác nhỉ
    Giống như 803t, 811t có phím tắt nghe nhạc chuyên dụng, loa đôi, không biết nghe nhạc có hay không. Em nghĩ nó cũng không thua con 803t đâu
    Thêm một con có thể dùng được ở Việt Nam, làm thỏa cơn khát của anh em ta. Mong rằng còn có nhiều con nữa cũng giải mã OK thế này=D>
    (Còn không biết sớm tậu một con nữa, hehehe)
  2. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    con này bác Hero@ đã bán từ lâu rồi mà
  3. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    hehe cái đó của mình
  4. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    Con đó bác bán với giá bao nhiêu thế, em chỉ nhìn thấy nó trên mạng thôi, ko biết chụp hình, nghe nhạc thế nào, sao hàng Softbank mà giải mã được ở VN, giải mã có full không. E thấy cấu hình nó cũng được, sao ko thấy ai nói là "ghiền" con đó nhỉ. Hình như điện thoại Toshiba ít khi bị mất sóng giống Sharp thì phải
  5. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
  6. 6260

6260 Thành viên

Được Like:
    5
    xài được nhưng không search danh bạ được !
  7. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Hàng JP thì không search danh bạ được nhưng có cách khắc phục mà
  8. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    kô phải kô search được mà là nó search hơi khác, nhập đúng thì search ok thôi
    firm JP nào chả vậy
  9. okamoto

okamoto Thành viên

Được Like:
    0
    cần mua 881t. gioi thiệu cho minh voi nhe
  10. ongvuahiepnghia

ongvuahiepnghia Thành viên

Được Like:
    19
    Em muốn unlock nhưng không biết mang đến điạc chỉ nào? Price là bao nhiêu vậy?
    Các bác giúp em cái địa chỉ và Price với, hiện tại em đang đi công tác nên không ở HN.