Sự cố khi update lên phiên bản 2.2.1

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi jajin, 4 Tháng hai 2009.

1. jajin Thành viên

2. avenger171

avenger171 Thành viên

Được Like:
    0
    Thôi xong, chia buồn với bạn. Bạn vừa đưa iphone của bạn vào trạng thái không thể unlock vào lúc này. Bây giờ điều duy nhất bạn có thể làm là chờ Quickpwn ra bản tiếp theo thì mới unlock được fw2.2.2.
  3. Liverpudlian

Liverpudlian Thành viên

Được Like:
    176
    hình như FW 2.2 unlock đc rồi thì phải :D
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    nếu mà là iphone 2G thì dùng firmware 2.2.1 hoàn toàn ok.

Baseband trong firmware 2.2.1 vẫn y chang như hồi có fw 2.0 nên không cần UNLOCK lại

Thay đổi ở đây là cách jailbreak/activation và cần dùng Quickpwn 2.2.5-2.
    Phần mềm này đã được thông báo trong box pwnageTool / QuickPwn
  5. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    hic, iphone em là 3G, khổ thế đấy, bây giờ phải chờ hả các anh,hok biết là bao lâu nữa,hic hic :(( :(( :((
  6. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    E vừa DFU restore iphone, đang restore iphone, hok biết có kq gì hok,:-s :-s
  7. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Iphone 3G thì lúc này tạm thời dùng như là ipod touch, cài game chơi cho vui, chứ gọi là không được. Hy vọng sẽ có yellowsn0w mới trong những ngày gần đây. Còn không thì phải ráng tìm x-sim nào chạy được với fw 2.2.1 tạm thời.
  8. nguyentamdien

nguyentamdien Thành viên

Được Like:
    48
    Ua vậy hả các bác hom bữa em o biết cũng up lên bản 2.2.1 rồi chết em luôn rồi em đang o Nhật nên vẫn xài bình thường còn mai mốt về Vn biết phải làm sao đây các bácX_X
  9. nguyentamdien

nguyentamdien Thành viên

Được Like:
    48
    Có ai biết cách nào o chỉ mình với huhuhu
  10. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    Anh ơi em hok làm được j hết, kon iphone bảo gọi emergency call, e hok biết bấm sao hết a ơi, e đã làm DFU restore rồi, em restore về filmware 1.1.4 mà hok được,bây giờ e fải làm sao đây a, làm ơn giúp e với :(( :((