Tải Hack Mobi Army 2 HD Cho Điện Thoại Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi kuxinh9x, 3 Tháng một 2015.

1. kuxinh9x Thành viên

Chào các bạn game thủ!
    Như các bạn đã biết game Mobi Army 2 HD Cho Android thể loại game bắn súng căn góc theo lượt không còn quá xa lại với chúng ta nữa, và hiện nay để phụ vụ các game thủ thì các hacker liên tục cho ra các bản Hack Mobi Army 2 Cho Android nói là cho android nhưng mình biết những phiên bản đó rất khó cài đặt và khó sử dụng vì phải dùng giả lập mới chơi được. Nhưng giờ điều đó đã không còn nữa khi phiên bản Hack Army 2 Cho Điện Thoại Android do mình mod từ phiên bản gốc và của nó, các bạn chỉ cần click vào link tải và nó sẽ tự động cài đặt về máy cho bạn. Quá đơn giản đúng không các bạn, sau đây mình xin mời các abjn cùng khám phá các chức năng trong Hack Army 2 Cho Android nhé.
    hình ảnh hack army 2 cho android

+ Chức năng căn góc v9 trong Army 2 cho Android
    – Căn góc cho từng nhân vật, nghĩa là trong lúc căn góc bắn trên màn hình sẽ hiển thị một khung 360 độ được chia từng góc bắn rất chi tiết, các bạn có thể căn cứ và những góc bắn đó và cho ra những phá bắn chuẩn xác nhất. Vẫn chưa hết chức năng v9 nó sẽ hỗ trợ bạn hai tia thằng từ nòng súng bạn đến địch sẽ giúp bạn tối đa. Quá hay đúng không nào vậy thì còn chờ gì mà không tải ngay Mobi Army 2 về điện thoai android và các dòng máy khác nhé. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

xem chi tiết: http://ninjaschoolonline.edu.vn/hack-mobi-army-2-hd-cho-android.html