Tải Game My Talking Tom APK WAPVIP

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hoangvchung, 16 Tháng mười một 2014.

1. hoangvchung Thành viên

Là một game thủ yêu thích tựa game vui nhộn, chắc hẳn các bạn cũng đã nghe nói đến game My Talking Tom, My Talking Tom là game nuôi mèo biết nói tiếng người cho điện thoại mới nhất, nếu bạn yêu thích những chú mèo hãy chăm sóc chú mèo dễ thương của bạn, hàng ngày bạn phải cho nó ăn, chơi, đi vệ sinh, tắm rửa và ngủ… Ngoài ra trong wapvip.pro game bạn còn có thể chọn những chi tiết giúp chú mèo của mình trở nên đẹp hơn và trang trí lại căn phòng cho chú mèo. Nhanh tay tai game mien phi My Talking Tom về dế yêu của mình để cùng thư giãn nhé !

tai game mien phi
    Tải game My Talking Tom

Tham gia game android này, nhiệm vụ của bạn là chăm sóc chú mèo thật tốt để nó lớn nhanh. Bạn sẽ phải cho mèo ăn mỗi khi nó đói và cho nó đi ngủ, đi vệ sinh. Ngoài ra, bạn sẽ được chọn cho mình 1 trong 1000 kiểu trang phục, phụ kiện để diện cho mèo Tom khi chơi My Talking Tom. Có khá nhiều vật phẩm thưởng và đồng xu thưởng khi bạn nuôi nấng Tom trưởng thành. Và bạn sẽ được nói chuyện, trọc ghẹo chúng mỗi khi bạn mệt mỏi,chúng sẽ đem lại tiếng cười cho bạn.