Tai game nuoi thu ao mien phi

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi danhbaibigkool, 21 Tháng năm 2015.

1. danhbaibigkool Thành viên

Game Nuôi Thú Ảo là một tựa game nuôi thú online trên điện thoại di động. Game nuôi thú vốn là một thể loại game đơn giản, tất cả những việc bạn cần làm hàng ngày là chăm nuôi thú cưng của mình một cách kỹ lưỡng, bạn phải cho những chú Pet cưng của mình ăn uống, tắm rửa sạch sẽ,chơi cùng chúng và xem tiến độ chúng lớn như thế nào.tai game nuoi thu ao offline mien phi
    tai-game-nuoi-thu-ao
    Tai game nuoi thu ao crack mien phi

Tai Game Nuoi Thu Ao đòi hỏi các bạn phải là người kiên nhẫn và chăm chỉ , bạn phải làm theo các quy trình diễn ra theo các level , mức độ tăng dần khác nhau, bạn sẽ phải đạt được số thú nuôi, kèm số tiền của mình để có thể qua level, qua mỗi level bạn sẽ được mở ra những ô nông trại cho mình, bật mí là mấy cái nông trại trong game chất lắm đó nhé. Mình chơi mà quên ăn quên ngủ luôn đó. tai game meo nhai tieng nguoi
    game-nuoi-thu-ao
    Tai game nuoi thu cung cho dien thoai

Nhưng vui nhộn hơn, bạn có thể mua trang phục cho thú cưng của mình, ví dụ như mua quần áo, trang bị cho thú nuôi của mình được đẹp mắt hơn, my talking angela đi thi thời trang với các gamer khác không bị lép vế hơn nè. Nhưng, vấn đề là bạn phải chăm kỹ thú cưng mình nhé, càng level cao thì thú cưng mình nhanh đói lắm đó. Chơi game thôi nào!