Tải Hack Ngọc Rồng 076 Auto Tự Đánh Mã bản Đồ

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi kuxinh9x, 14 Tháng ba 2015.

1. kuxinh9x Thành viên

Mới ra mắt ngay trong sáng nay nhưng bản Ngọc Rồng 076 ngay lập tức đã nhận được rất nhiều lời khen từ phía người chơi, như các bạn đã biết ở bản hack 074 và 075 thì thường bị lag dù bản 075 đã được cải tiến mạnh như không thể sánh bằng bản Hack Ngoc Rong 076 này được. Được biết về phía nhà sản xuất họ đã tính nâng cấp lên đồ họa cao hơn nhưng lại gặp một chút khó khăn khi đa phần các bạn chơi game ngọc rồng 076 lại đa phần dùng máy java. Chính vì lẽ đó một giải pháp đã được ra đời trong bản 076 này đó là họ đã fix đi một số hình ảnh không cần thiết giúp bản game nhẹ và dễ chơi hơn mà không làm ảnh hưởng đến đồ họa của game.
    hack ngoc rong 076 mới nhất

Thường thì các tính năng hack ngọc rồng online 076 mình sẽ giảm dung lượng như vì bản này đã được giảm sẵn rồi nên mình cũng để nguyên nhé, các bạn yên tâm là chơi vẫn rất mượt. Các chức hack như mình đã nói ở tiêu đề bản này sẽ có chế độ auto riêng giúp các bạn giảm tối đa thời gian chơi, cụ thể như sau sẽ có auto đánh quái, nó sẽ tự động đánh các mục tiêu xung quanh và tự động bơm máu khi máu hết tự động mua máu luôn nếu như bạn có tiền. Chức năng mod thêm như speed hay ghép x2 thì sẽ có nhé. Quá hoàn hảo cho một phiên bản, phù hợp với máy java và android. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

xem chi tiết: http://wapvina.pro/tai-hack-ngoc-rong-076.html