[Hành động-Đối kháng] Tải Miễn Phí Game Chiến Cơ Huyền Thoại Của Garena

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi ngoclc, 8 Tháng sáu 2015.

1. ngoclc Thành viên

Sau sự thành công vang dội của Liên Minh Huyền Thoại garena lại tiếp tục tung ra game online chiến cơ huyền thoại được dự đoán là game mobile đình đám nhất trên di động.

các bạn sẽ được thỏa sức tung hoành trong không gian vũ trụ rộng lớn tự mình điều khiển chiến cơ cho riêng mình và tiêu diệt kẻ thù cản đường bạn nhằm ngăn chặn âm mưu đen tối muốn thống trị không gian vũ trụ.

có nhiều cửa ải thử thách các game thủ,các bạn phải tự mình nâng cấp chiếc chiến đấu cơ của mình .game chiến cơ huyền thoại có nhiều chức năng như thách đấu bạn bè ,đua top ,ngoài ra còn có chức năng khoe mẽ trên facebook khiến bạn bè phải ganh tỵ và phải tìm nguồn tải ngay như hiện tượng game pirate kings hãy giới thiệu cho địa chỉ wap mình nhé,wap mình cung cấp link tải miễn phí

tính năng nổi bật:

● Game hay chơi hoàn toàn miễn phí
    ● Lắp ráp và nâng cấp chiến cơ từ hơn 50 loại máy bay cơ bản, giáp, tên lửa và máy bay hỗ trợ
    ● Thám hiểm vũ trụ qua 12 chòm sao và hơn 80 màn theo cốt truyện hấp dẫn
    ● Đánh Boss lấy trang bị khủng cho chiến cơ
    ● Tham gia Thách Đấu không giới hạn cùng bạn bè để được Xếp Hạng
    ● Hoàn thành các nhiệm vụ đa dạng trong game và trên Fanpage
    ● Tham gia các giải đấu online và offline để nhận nhiều phần thưởng giá trị

game đã thành công vang dội ở nhiều quốc gia như trung quốc ,mĩ..về chất lượng thì khỏi chê rồi tất cả đều tuyệt vời vì đây là game của 1 nhà sản xuất game lớn trên thế giới mà

mình chỉ giới thiệu vắn tắt vậy thôi còn lại chờ các bạn tự khám phá.mau tay tải ngay về máy nào
    nguồn:http://laocaipro.com/tai-mien-phi-game-chien-co-huyen-thoai-cua-garena/