Thành lập đội bóng

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi toan127, 29 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. toan127 Guest

2. tdinheng

tdinheng Thành viên

Được Like:
    1
    Cái này thì chắc ko ai hưởng ứng được rôì, có đá bóng qua mạng thì may ra còn có ngươì tham gia chứ môĩ chiều mà mang giầy dớ vaò thì mất thời gian nhiều lắm ông anh ơi
  3. haiminhk15

haiminhk15 Thành viên

Được Like:
    4
    Tôi cũng đưa ra đề nghị này rồi cách đâ vài tháng

Nhưng chẳng có ai hưởng ứng cả, Môn thể thao này rất đàn ông, và còn là môn thể được mệnh danh Môn thể thao Vua, Nhưng chắc tại vì những lý do không thể giải thích được, mỗi người 1 hoàn cảnh nên không thể kết hợp nhau thành 1 đội bóng được, hay cũng có người nghĩ rằng Tennis hay Bowling là những môn "Quý Tộc" hơn, và nó không va chạm nhiều, nó chung mỗi người có 1 hoàn cảnh khác nhau không thể ép buộc được và còn tùy theo 1 thích mỗi cá nhân, Nhưng cho tới lúc này tôi vẫn còn mang "Ý Tưởng" thành lập "Đội Bóng Đá TP HCM" hay lớn hơn la "Đội Bóng Đá GSMVN"

Mong mấy bạn nhiệt tình cho ý kiến
  4. co tham gia, ung ho luon
  5. toan127

toan127 Guest

Mình muốn thành lập mang tính chất giao lưu, anh em có thể gặp nhau 1 tuần 1 buổi cũng đươc. Như bác haiminhk15 đã nói là môn thể thao vua mà lại ít anh em cho ý kiến wa. Đã có 1 người tham gia
    Cac bác nhiệt tình cho ý kiến nghe
  6. Một tuần một lần vào chủ nhật sáng hoặc chiều, tụ tập ở sân 10-10 đá bóng, uống nước chanh, thuốc lá, tiền sân, trông xe, gửi quần áo, kể cả mấy anh em di cổ vũ cộng lại, chia đều, mỗi anh em khoảng 30.000. vừa khoẻ người vừa có cơ hội để giao lưu hoặc đánh nguội :D :D :D
  7. Toàn 127 có ý tưởng tốt cho làm đội trưởng, tôi thì xung phong hưởng ứng đầu tiên, ưu tiên cho lên tuyến một làm tiền đạo, còn các vị trí còn lại anh em tự sắp xếp nhé.
  8. haiminhk15

haiminhk15 Thành viên

Được Like:
    4
    Anh em ở thành Phố ai đứng ra làm "Bầu" đi anh em ơi

Mấy Bác ở HN sắp thành lập đội bóng rồi, mình thành lập đội đi anh em TP HCM, nếu không ai có thời gian làm "Ông Bầu" tôi xin lãnh trách nhiệm cho

Ai muốn tham gia xin post bài trả lời
  9. Flasher

Flasher Guest

Em xin được đá bóng bằng mồm (cổ vũ). =D> =D> =D>
  10. haiminhk15

haiminhk15 Thành viên

Được Like:
    4
    Chả có anh em TP HCM nào lên tiếng cả

Thôi mình bỏ tiền ra thuê người đá là chắc ăn hả anh em

hehehehehehehehehehe
Trạng thái chủ đề: