Thảo Luận Games dành cho V3rd Other Size

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi kecuoigio, 31 Tháng mười hai 2006.

1. kecuoigio Thành viên

Mình lập trang này vì thấy N3250 ít game quá mà admin và các pác toàn post game có độ phân giải quá cao mà cấu hinh của 3250 thì lại thấp nhất trong OS9.1.Ai có game hay nhiều MB thì cứ pót thật lực vô đây nhé.Anh em 3250 đâu rùi tụi mình đâu chỉ nghe nhạc mà còn oánh game nũa mà:hug:
  2. angel_of_death

angel_of_death Thành viên

Được Like:
    12
    ai nói cho bồ biết là con 3250 là cấu hình THẤP NHẤT trong Os9.1 vậy???
    anyway, ủng hộ topic này...
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    chán quá đi,ai có game hot hay post vô đi,còn trang games cho Sybian OS9.1 thì quá ít game cho 3250 toàn cho N73,N93,N80 ko à,mình cũng tìm ở các trang khác nhưng mà ko có free chán thía.Mong các anh em ủng hộ cho 3250 với
  4. phong

phong Thành viên

Được Like:
    28
    3250 có được mỗi game cờ tướng chơi good à,em chơi thắng nó hoài,chỉ có chế độ khó là thua nó nhiều thôi.hehe
  5. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    mấy cái game up trông BOX game sybian OS9.1 setup vao` con 3250 chơi được hay không thì "hên xui" thôi, màn hình không căng đều, nhìn thấy có một góc thì làm sao mà chơi.
    Bác nào có game đã text trên 3250 rồi thì up lên cho anh em sài với :D
  6. tom2610

tom2610 Thành viên

Được Like:
    5
    bạn nào có thể up game cờ tướng lên. mình cài thử vào N80 xem được không?
    Cám ơn nhìu!
  7. phong

phong Thành viên

Được Like:
    28
    bác vào GDS mà down về,trong đó có nhiều game lắm,có cả game cờ tướng bác cần đấy.không cho mail em gửi cho,chứ ko biết up lên đây vì game năng trên 100kb em không biết up
  8. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
  9. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    ở đây thì game dành chung cho dòng OS9.1 mà, mình đã thử cài rồi ~> có game chơi được có game chỉ nhìn thấy được 1 góc màn hinhthif sao mà chơi
  10. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    úp rùi đươc cả thảy 4 games cho 3250 van buồn quá bọn N73,N80 lắm game thế,huhuhu.OS9.1 bất công về game