Thảo luận Thảo luận Nokia 5730 XpressMusic

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 3 Tháng bảy 2009.

1. neo1

neo1 Thành viên

Được Like:
    106
    em này mới ra hả bác, tính năng thì khá ổn, có thể so sành với mấy cái nseries, lại có cả bàn phím QWERTY củng bán phím số, em kết nhất cái này, nếu có mỗi bàn phím QWERTY n` lúc cũng bất tiện. Bác nào dùng rồi cho ý kiến nha, mà sao em chưa thấy ở HN bán nhỉ ~:> Trời vừa xem kĩ lại ảnh,cái bàn phím QWERTY k có nút di chuyển thì phải, thế thì....
  2. loveonyou

loveonyou Thành viên

Được Like:
    33
    Con này đẹp đấy.E đang tính đổi con 85 lấy con này.Chắc con này nghe nhạc hay lắm.Ko như con 85...
  3. neo1

neo1 Thành viên

Được Like:
    106
    trời con này có vẻ k được lòng anh em chả ai dùng nhỉ, thấy nó cũng hay mà, anh em cho ý kiến đi
  4. neo1

neo1 Thành viên

Được Like:
    106
    Hôm nay em đã được cầm thử em nó (ở FPT shop) có vài ý kiến như sau
    Cầm khá chắc tay, trọng lượng lớn hơn n82, kiểu dáng khá đẹp, xì tin
    Bàn phím QWERTY ở trong nhạy, là phím cao su, nhưng có cái bất tiện là k có phím di chuyển trên bàn phím QWERTY, lúc duyệt web ở màn hình ngang khá khó chịu. Tuy nhiên phím di chuyển lại được làm khá mềm và nhạy,ấn k đau tay, lại có 2 phím chơi NGage(có lẽ N81 sẽ k cạnh tranh được về khoản này)
    Bắt sóng wifi nhanh
    Nge nhạc bằng tai hay, tuy nhiên cái này thì cũng tuỳ, với cả ở đấy hơi ầm, k thể thẩm âm chính xác được:-b
    Được tặng kèm thẻ 8Gb
    Đấy là mấy cảm nhận của em về con máy này, anh em xem thế nào
  5. linhkhi

linhkhi Thành viên

Được Like:
    25
    hôm nay mình đã xem thử trong siêu thị của viettel va thấy con này cũng được nhưng chất lượng vỏ vẫn kém lắm. loa ngoài khá nhỏ, được vái giao diện đã cải tiến khá nhiều. đẹp hơn cả N82.
  6. loveonyou

loveonyou Thành viên

Được Like:
    33
    N82 xấu mù.Con này Express Music mà nghe nhạc bé thì hơi điêu :))
  7. linhkhi

linhkhi Thành viên

Được Like:
    25
    bạn đã nghe nhạc của nó chưa mà nói mình nói điêu. mà giao diện của N82 mà xấu mù sao, bạn nói thế thì bạn chẳng biết gì cả[-X[-X
  8. neo1

neo1 Thành viên

Được Like:
    106
    con này loa ngoài cũng bt thôi, nhưng thú thực là em k hiểu sao nhiều người quan tâm đến loa ngoài to hay k thế? Hôm em xem máy có mấy anh nhà quê (em k có ý j đâu nhé) vào xem con này rồi phán nghe nhạc chán quá, nv bán hàng bảo dòng này nghe nhạc hay lắm mà thì mấy ảnh bảo là loa bé tẹo ==>nghe chán :-@ bó tay luôn:-b
  9. loveonyou

loveonyou Thành viên

Được Like:
    33
    OH dao diện or bề ngoài phải nói rõ ra chứ.N82 giao diện ko thể đẹp=5730 rồi vì N82 FP1 5730 FP2.Trượt ngang xuống sành điệu hơn N82 rất nhiều.Bạn còn j băn khoăn ko mà bảo người ta ko biết j? :-j =))