Thảo luận về máy SE P800/900/910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi jeanle6600, 19 Tháng mười 2004.

1. vn_tuha

vn_tuha Thành viên

Được Like:
    2
    các bác cứu em với!!! con P910 của em mấy hôm trước tự dưng mắc bệnh, kô hiểu sao khi sạc nó kô mất được đèn (đèn màn hình cứ sáng mãi, sáng ở chế độ mờ) và thỉnh thoảng khi khóa phím cũng bị như vậy, em chẳng cài đặt lại gì cả, kô biết nó bị làm sao nữa, các bác có kinh nghiệm chỉ cho em với nhé, thanks!!!
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bạn xem lại phần Power trong Control panel xem chỉnh các thông số màn hình về độ sáng... thế nào.
    vn_tuha thích bài này.
  3. maianhduc

maianhduc Thành viên

Được Like:
    0
    anh em ai có cd key cua offic 3.0 cho con p800 không cho mìn với:mad:
  4. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Có topic xin k*y ở ngoài đấy bạn...
  5. athars

athars Thành viên

Được Like:
    10
    các bác cho em hỏi về P910i tí! Con P910i của em mua sách tay, em mở máy ra thì số imeil của tem máy là 354235002646337 lần trước em xin các bác mấy cái phần mềm có cr... khi register thì nó hiện số imel là 354235004698532 nhưng quan trọng là em nhập cả 2 cái số imeil này vào cra... thì đều nhận được thông báo là "check digit wrong imeil" bác nào biết tại sao thì chỉ hộ em cái, em cảm ơn trước nhé !!!!
  6. boca

boca Thành viên

Được Like:
    0
    Hix có bác nào biết hard format cua P1i hay P1c ko? Em master reset mà máy chạy vẫn ko ăn thua, định hard reset xem thế nào mà ko biết cách
  7. andycole

andycole Thành viên

Được Like:
    12
    CÁC BÁC cho hỏi , em có con P900 , làm sao để biết nó đã up lên P910i hay chưa ?
    làm sao để xem version của con này ?
    thanks
  8. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Các bác ơi giúp em với.Con P910 của em tu dưng màn hinh ko len dược,nhưng lắp sim vào vẫn gọi được,Em cũng chẳng biết bi sao nữa :-/ Bác nào biết chỉ giúp em với. Nếu sửa thì phải ra chỗ nào...? Em ở HN..!
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn không nên đến ANBA nhé, đến đó thì chết toi luôn đấy, mình đã hỏng mất 1 con khi mang máy đến đó sửa rồi. Còn chỗ nào uy tín thì mình cũng chưa tìm ra nữa.
    thuykai thích bài này.
  10. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Em cám ơn Bác Hoang Tuyet nha,Các bác nào biết thì chỉ giúp em với...Không thì máy của em toi mất..#-o Em rất mong các bác chỉ giúp em...Em xin chân thành cảm ơn..!:-bd