Thảo luận về Omaitek KaraOke: Phần mềm KaraOke trên mobile!

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi motonggia, 14 Tháng mười 2004.

1. motonggia Thành viên

2. Daywalker

Daywalker Ex-Mod

Được Like:
    195
    Làm ơn Search trước khi hỏi đi bạn ơi , tui fải tìm giùm bạn : http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=3521
    nguyendoanduong thích bài này.
  3. AlexDJ

AlexDJ Ex-Mod

Được Like:
    975
    Alex có 5 bài, upload len cho bạn xài đỡ.

Các file đính kèm:

4. giangthao

giangthao Thành viên

Được Like:
    2
    hey, may ban ui, tui cai mykaraoke vo roi, nhung muh sao phan loi bai, va song thi tui ko co bai nao het , vay lam sao hat day huh? hay la cai mykaraoke roi cai tiep may bai hat mah AlexDJ dua len day thi moi hat duoc? muh cai may bai nay thi cai vo o dau? Vi co may bai cua F4 thay bua kia co up len net nhung cai vo thi cung ko thay co nam trong phan mykaraoke , mah cung ko biet nó nam o cho nao luon ah, chi khi xoa chuong trinh di, vo phan quan li chuong trinh thi thay no nam trong do may file cua bai hat, vay sao day may ban? ai cai duoc roi chi giao dum nhe, cam on nhieu nhieu. Type tiếng Việt nghen, cảnh cáo 1 đầu hen, làm ơn
  5. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Ai thích hát karaoke nữa không nè ! Phong trào văn nghệ của anh em dạo này kém nhỉ?

Các file đính kèm:

6. o0thien0o

o0thien0o Thành viên

Được Like:
    6
    Ủa? trước giờ tui tưởng chỉ cần convert từ disc keraoke ra rồi wăng vô Smartmovie mà hát thôi chứ??? ai dè cũng có dạng sis nữa hả?
  7. AlexDJ

AlexDJ Ex-Mod

Được Like:
    975
    Nếu bạn hát bằng SmartMovie thì file rất lớn (tính bằng Mb vì là Video), còn hát bằng MyKaraoke thì chỉ tính bằng Kb thôi, rất tiện, lưu được nhiều bài. Tiếc là N7610 chưa xài được vì phần sound không tương thích. Đang chờ mọi người nghiên cứu plugin.
  8. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    thêm mấy bài nè...

Các file đính kèm:

shotshot and bill quang like this.
  9. ngungoc77

ngungoc77 Guest

Cho em hỏi làm sao cho mykaraoke1,2 của volcano vào được SW omatek karaoke để nghe được vậy ? cảm ơn nhiều !
  10. khoailang

khoailang Thành viên

Được Like:
    0
    Karaoke - omaitek

Toi load chuong trinh KARAOKE ve may 6230 ( trang OMAITEK.COM) su dung duoc vai bua rat tot. sau do bi khoa roi, BRO nao crk duoc xin giup , CAM ON nhieu ( Sorry , toi khong biet bo dau tieng viet, xin chi giup )