Thảo luận về từ điển Mtd EVA (Lạc Việt) dành cho Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Thảo luận về từ điển Mtl EVA (Lạc Việt) dành cho Mobile

HOT! Chỉ nhắn tin hết 15k mà có KEY LACVIET suốt đời này đã test.

2. anhkhoailang

anhkhoailang Thành viên

Được Like:
    2
    Mtd EVA for S60 3rd ???

Các bác cho em hỏi đã có tù điển MTD EVA cho S60 3rd chua? hoặc tù điển Việt Anh cũng đuợc.Bác nào có chỉ giùm nha, thanks ,em cần lắm??
    viettq78 thích bài này.
  3. xuanngan

xuanngan Thành viên

Được Like:
    6
    Hi bác khoailang,
    Từ điển thuờng mơ củng mới có đc cái đọc trên mobi reader mà thôi, chưa có cái xa sĩ phẩm này đâu, mà ko biết nguời ta có ý định làm ko nửa, hehehe, chờ mòn mõi luôn
    Ngân
    viettq78 thích bài này.
  4. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    Tôi cũng xài tạm cái Mobipocket reader đấy,cũng đỡ vã lắm.Còn cái bộ từ điển 70000 từ như hồi đó dùng cho 7610...thì có lẽ chẳng bao giờ họ làm cho dòng N73 của tụi mình đâu nhỉ.Cả bộ KOBE PHONE nữa chắc gì sẽ có cho tụi mình xài,thiệt thòi quá!
    viettq78 thích bài này.
  5. boyvuive_vuitinh

boyvuive_vuitinh Thành viên

Được Like:
    192
    Các bạn cứ nói lùi , hy vọng 1 ngày sẽ có , rồi đây dòng OS 9.1 sẽ phổ biến thôi . Như cái thời 6630 , 6680 mới ra , software ít như OS 9.1 bây giờ , nhưng sau này thì sao , nhiều vô kể . Anh em chúng ta đành phải đợi vậy .
  6. meotom

meotom Guest

Mình đang dùng Nokia E50 thấy nói là Symbian 6.0 3rd hoặc là Symbian OS 9.1 gì đó, mình cũng không rành lắm nhưng bị lỗi font tiếng việt trong file prc. Không biết sửa thế nào. Có cài font tiếng việt cho các phần mềm đọc tập tin này không nhỉ
  7. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    cái này cũng bức xúc đáy
  8. anhkhoailang

anhkhoailang Thành viên

Được Like:
    2
    cám ơn cả nhà chia sẻ đành đợi zaaaaaaaaiii```iii`` za^a^a^a^y.........
  9. pvthlove

pvthlove Thành viên

Được Like:
    10
    To meotom: Bạn sử dụng firmware khác đi. Mình cũng bị như vậy, update Firmware của EURO là ngon lành.
  10. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
    đành phải ngậm ngùi ngó máy dòng "đàn em N70 trở xuống" ung dung xài nhìu phần mềm hay thui. Chắc qua Tết phần mềm cho 3rd OS9.1 mới nhìu quá hix hix hix