Thẻ cào viettel có giả !!!

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi nganBC, 7 Tháng chín 2010.

1. nganBC Thành viên

Ngày 07-09-2010 tớ mua thẻ cào viiettel 50k ở cửa hàng điện thoại.Về nhà hí ha hí hửng cạo ra nạp vào.Nhưng nạp hoài không được báo là mã số không hợp lệ hoặc đã sử dụng.Gọi dt tổng đài thì nhỏ nhân viên làm lãng nói thẻ này sử dụng rùi vào ngày 17-08-2010 với số đuôi dt 245 và còn nói "Em chỉ biết vầy thui " :-o:-o:-oXách xe chạy ra cửa hàng đổi thì cửa hàng nhất quyết không chịu đổi hic....đành cam cúng 50k cho viettel !!!Bức xúc ghê quê quăng sim viettel.Lần này là lần thứ 2 dính chưởng rùi chắc tụi nhân viên viettel ăn cắp mã số rùi tráng lại bán ra ngoài !!!!vài tháng trước cũng bị 1 thẻ nay bị tiếp.
    nhat123 thích bài này.
  2. nhat123

nhat123 Thành viên

Được Like:
    0
    viettel thì mình chưa gặp nhưng vina thì mình gặp nhiều rồi .mình biết được lý do tại sao thẻ cào vina lại hay bị tình trạng như bạn. mình đã call đường giây nóng của vina 2 ngày trước nhưng chưa thấy vina fix lỗi .rõ chán
  3. anthy22

anthy22 Thành viên

Được Like:
    8
    Chưa từng gặp và chưa từng nghe nói chuyện này , lần sau phải nạp luôn tại chỗ mất thôi !!!
  4. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    hì có thể bác ko ăn may ở chỗ có những thằng nạp liều mà trúng đó hì may mắn mà nên có thể là bác chịu thiệt thôi , hì với mã số thẻ cào thì em nghiên cứu mãi mà ko ăn đc cái thẻ nào vì xác suất tính những con số của bên VT hay nhà VNPT có căn cứ cả thôi thì nạp liều may thì ăn , bác nào tò mò về cái phần mấy con số từ 0-9 xếp lại mất tiền muốn Free thì Pm em nhé cùng trao đổi
  5. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Cái này là do các bác nạp xong ko xé luôn thẻ, nên 1 số kẻ lợi dụng lấy về sau đó tráng bạc lại nên dẫn tới tình trạng thẻ nạp rồi. Hoặc do 1 số người ngồi dò số bí mật vô tình trúng nên thành ra là thẻ nạp rồi.
  6. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Ngồi dò được mã số nạp thẻ thì chắc mình khỏi mua thẻ quá. Có vẻ như dò mã thẻ nạp là điều không thế:-?
  7. duck239.1

duck239.1 Thành viên

Được Like:
    8
    yes có 1ngày dò 5vanj thẻ cào, thời đại công nghệ + chí khôn của ta đây >>> ko có gì là ko thể
  8. nganBC

nganBC Thành viên

Được Like:
    11
    Báo cáo anh em :Mình mua thẻ về nạp vài lần không được là tổng đài khóa luôn chức năng nạp tiền sim mình rùi nói chi là dò nguyên dảy số.Khi mình ra cửa hàng đổi lại thì cửa hàng vẫn còn mấy cái chưa cào có số seri liên tiếp với cái thẻ cào của mình mà mấy cái kia nạp bình thường.Thằng cửa hàng nói nguyên dãy seri 10 cái xé ra bán mà.Dám chắc là tụi nhân viên Viettel làm luôn.Chứ người bình thường sao làm được,nếu tráng bạc làm giả thì sao không tráng mấy thẻ mệnh giá cao,nguyên seri 10 cái sao trộn 1 cái vô được ********!!!!
  9. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Bạn nói thế là mang tính chủ quan, mình đang nói cho bạn những trường hợp có thể xảy ra. Nhân viên Viettel ko phải ai cũng được biết quy trình sản xuất và tiếp cận đâu bạn ạ
  10. nhat123

nhat123 Thành viên

Được Like:
    0
    vào 1 ngày đẹp trời hệ thống không kiêm soát được việc nạp thẻ tức là nạp sai bao nhiêu lần cũng được vậy là người ta cứ nạp liền tù tỳ thế nào chả chúng. mà không phải dùng điện thoại và bấm bằng tay đâu nha họ dùng máy. hiện nay vina đang có lỗi khi nạp thẻ cứ nạp thoải mái không bị khoá sim gì cả mình call đường dây nóng sài gòn ,hà nội báo rồi mà hình như họ không tin nên không thấy sửa lỗi :D em mới làm được cái mã thẻ 100k :D em kg muốn làm thêm nữa chứ làm nữa cũng được:D
    hiện nay có nhiều người đang dùng chương trình ngày đêm chuyên nạp thẻ thiệt hại cho đại lý thật là lớn , vina mất uy tín không nhỏ
    ps [-( vina_mem : tổng đài đường dây nóng mà sử lý lỗi không nóng gì cả thất vọng vina quá