Thiết kế và tính năng Selfie Samsung Galaxy A5 có gì nổi trội?

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi BinhDa, 6 Tháng một 2015.

1. dauttay

dauttay Thành viên

Được Like:
    3
    tải mấy game 3d về mà vọc đi bác như alphast 8 hay fifa 15 gì đấy, chơi bao mượt, bao phê lun
  2. codonqua

codonqua Thành viên

Được Like:
    1
    chip lõi tứ với cây ram 2gb thì chơi game gì mà chả được hả chú, ngay cả mấy game 3D siêu năng em ấy cũng chạy ok hết
  3. oftheW

oftheW Thành viên

Được Like:
    2
    mấy bác ở trên nói đúng rồi đấy, em cũng mới mua con này hum qua , chơi game rất là sướng, chạy cực kì mượt
  4. phison88

phison88 Thành viên

Được Like:
    1
    toàn thánh game trong này không nhỉ :) không lien quan cơ mà em này tản nhiệt tốt lắm đây, bao mát máy dù cho chơi game lâu lun haha
  5. bubulazi

bubulazi Thành viên

Được Like:
    0
    ai test rồi cho mình hỏi con này chơi alphast8 có lag không vậy, chứ như con dế mình đua cứ lag lag giật giật quài chán vãi lìn
  6. tranvannam845

tranvannam845 Thành viên

Được Like:
    0
    chip 64 bit, ram 2gb mà lag thế éo nào được hả bác, mình vọc liên tục 2-3 hum nay mà chả thấy lag tẹo nào hehe
  7. chongchong

chongchong Thành viên

Được Like:
    1
    tính năng selfie của em này ảo thật đấy, nhìn hình trước sau khéo phải trẻ hơn tới 10t . kinh thật đấy
  8. lanhtu18

lanhtu18 Thành viên

Được Like:
    8
    đẹp quá đẹp quá. các tính năng chỉnh sửa đều rất hay, sử dụng lại cực kì dễ dàng hihi
  9. oftheW

oftheW Thành viên

Được Like:
    2
    Mấy anh chị cho em 1 vài tựa game nặng nặng để test con này cái chứ Candy rush vs Hayday nhẹ quá k đủ đô
  10. motgiacmothoi

motgiacmothoi Thành viên

Được Like:
    4
    Gà vậy nhóc sao k tải thử Alphast 8 về mà đua thử coi sao. Bảo đảm nhóc đua một lần là mê ngay, chưa kể còn kết hợp với màn hình 5 inch của A5 nữa thì phê phải biết