Thảo luận Tính năng nock code trên LG G Pro 2 liệu có mang tính đột phá?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi BigHead2273, 23 Tháng năm 2014.

1. BigHead2273 Thành viên

Dạo này mình đọc bài review về LG G Pro 2 trên mạng thì mình thấy đa số ai cũng thảo luận về chức năng nock code này. Theo quan điểm cá nhân của em thì tính năng này khá hay vì nó có thể rút gọn được việc mở máy xong nhập pass để vào, còn về bảo mật thì mình nghĩ chắc nó cũng bảo mật hơn 2 cái loại pass số và vẽ nhiều (Gõ trên màn hình đen thui thì chắc ít ai nhớ được lắm). Tiếc là mình chỉ mới xem review chứ chưa được trên tay trực tiếp vì thế cũng không rõ ngoài thực tế thì như thế nào nên chỉ mới có những nhận xét mang tính cá nhân thôi. Bạn nào xài rồi thì vào thảo luận về tính năng này để cho những người chưa biết rõ hay có ý định đổi điện thoại khác có thể tham khảo. Ngoài ra, bạn nào chưa biết tính năng nock code của LG như thế nào thì xem cái clip mình tìm được đỡ nha.
  2. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Tính năng này có vẻ hay hay, dùng thay thế cho những cái cũ đã lỗi thời thì cũng không phải là ý kiến tồi :sexy:
  3. mrkira

mrkira Thành viên

Được Like:
    3
    Tính năng này cũng vừa được update trên con G2 phải hok nhỉ, tại thấy nó giống giống :D
  4. MT_X

MT_X Thành viên

Được Like:
    11
    Không biết android có app nào giống cái nock code này không nhỉ, xem xong thấy thèm cái nock code quá mà lại hok có tiền mua dt mới hxhx
    baykiller thích bài này.
  5. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Mình nghĩ chắc không có đâu bạn ơi tại hình như cái nock code là độc quyền của LG thì phải vì mình chưa thấy mấy hãng khác có tính năng này :look_down:
  6. thaomainguyen

thaomainguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Con G pro 2 nì bi giờ giá tầm bao nhiu nhỉ :adore:
  7. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình có thấy bên thế giới di động đang bán con nì giá 13tr990 đóa bạn có gì bạn vào đó xem thử xem sao :haha:
  8. caybutchi

caybutchi Thành viên

Được Like:
    7
    Mình vừa thấy trên FB LG đang có khuyến mãi quá trời khi mua dt kìa, có gì bạn hốt ngay lun cho nóng =]]
  9. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1
    Sao mua g pro 2 không được tặng thêm cái quick window nhỉ, không lẽ mua máy xong rồi phải mua cái quick window riêng trong khi g2 + g2 mini thì được tặng, kì nhỉ @@
  10. caybutchi

caybutchi Thành viên

Được Like:
    7
    Chắc là LG cưng con G2 nhiều hơn con G pro 2 rồi, chứ tặng quà thế kia thì kiểu gì người ta cũng sẽ suy xét mua G2 hơn là mua G pro 2 cho mà xem :sexy: