Tool JB/Unlock FW 3.1.3 sẽ ra mắt vào cuối tháng 4 !!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi catlove610, 13 Tháng tư 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. catlove610 Thành viên

2. bacsihung

bacsihung Thành viên

Được Like:
    0
    nghe tin nầy thật ...tràn trề hy vong ....Thank...
  3. mitifones

mitifones Thành viên

Được Like:
    241
    trừi sướng wá! mà tin này chính xác không đó . đừng để a e mừng hụt nữa nghe..... a Dtube ! vô xác nhận tin này cho a e được biết là nguồn tin có chính xác không... nếu chính xác thì còn gì bằng nữa!cò không chính xác thế nào cả diễn đàn cũng loạn lên nữa cho xem!
  4. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Theo mình rất có thể khi Apple tung ra FW 4.0 chính thức thì khi đó sẽ có tool unlock và jailbreak!!! Cái này là mình phỏng đoán như thời Apple tung ra FW 3.0 cũng tương tự!khi đó dân chúng 3G cũng chết dở sống dở như bây giờ!!!
  5. tieumai

tieumai Thành viên

Được Like:
    0
    Xin cho mình hỏi là liệu bao giờ iPhone 3GS phiên bản lock ( sản xuất sau tuần 40) có thể unlock được hoàn toàn. Như iPhone của mình hiện nay ở tình trạng đó, nên không dám tùy tiện khởi động lại máy. Lần trước, bị treo Cydia, đành tắt nguồn đi, khởi động lại, jailbreak mãi mới chạy rồi lại phát hiện mất Wifi, buồn ghê. Nhờ bạn sửa mãi mới có được wifi, hic hic, hôm nay trót vào [FONT=&quot]Cydia - nhập Sources : iphone.gsm.vn, cài chương trình gõ tiếng Việt, cài xong, nó lại bắt reboot device, hu hu, không dám reboot :'(

Bao giờ, em mới hết khổ này, máy có thể để cạn pin không sao, tắt nguồn đi bật lại vô tư hả các bác? Help me, pls!!!
    [/FONT]
  6. giantlove

giantlove Thành viên

Được Like:
    3
    Tool jailbreak thì còn có thế có , chứ tool unlock thì e là phải chờ đến tháng 6 , tháng 7 khi Apple chính thức ra firmware 4.0 thì mới có dc.
    Các bạn đừng mừng vội rồi lại thất vọng
    Geohot cũng như devteam , comex mới chỉ tung lên video chứng thực họ đã jailbreak thành công chứ chưa có video nào về unlock cả , hơn nữa họ cũng không hề đưa ra 1 thông tin nào liên quan đến thời gian release cả .

Chờ và chờ thôi các bạn ạ :D
  7. namnhi4117

namnhi4117 Thành viên

Được Like:
    1
  8. giantlove

giantlove Thành viên

Được Like:
    3
    Thurnder- storm là fake nhé các bạn .
  9. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    e lạy bác...đây cũng chỉ là tin đồn ;),trừ khi bác là người có Tools này trong tay & đã test demo ngon lành & chờ ngày share =))
  10. thanhdelta

thanhdelta Thành viên

Được Like:
    5
    toàn là tin đồn không ah
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.