Top ứng dụng hay cho S60

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi quan long88, 8 Tháng bảy 2014.

1. quan long88 Thành viên

YoYo Chat 2.6
    Đây là 1 ứng dụng chat cộng đồng cực kỳ hay.Với lượng cộng đồng lớn mạnh,bạn sẽ giao lưu và làm quen được nhiều hơn nữa,tha hồ chat chít giao lưu nha.
    Ngoài ra,bạn còn có thể thư giãn trong khi đợi bạn mình làm gì đó,hay lúc đó bạn không muốn nc với ai nữa,hãy tham gia những trò chơi có trong phòng như:Game ai là triệu phú,với hơn 160k câu hỏi,game đào vàng,game tá lả,kim cương v...v..
    [​IMG] [​IMG]

Ngoài ra,bạn có thể cập nhật tin tức buổi sáng hàng ngày với trang báo tin tức của chúng tôi.
    Bạn có thể truy cập trang web của chúng tôi để tải ứng dụng cũng như các trò chơi khác tại đây:
    Game JAVA
    Hoặc cũng có thể tải game trực tiếp tại đây:
    Game JAVA.jar
    Game JAVA.jad
    Mạng xã hội Yocity
    Mạng xã hội lớn nhất trên di động,cũng giống như YoYo Chat 2.6.Yocity cũng là nơi tập trung rất nhiều các bạn trẻ tham gia chat chit giao lưu.Nhưng Yocity tập trung lượng lớn người dùng truy cập để sử dụng các app bên trong,Với số lượng app được làm nhiều hơn.Hy vọng sẽ mang lại nhiều niềm vui hơn cho các bạn.
    Bạn có thể truy cập trang web của chúng tôi để tải ứng dụng cũng như các trò chơi khác tại đây:
    Game JAVA
    Hoặc cũng có thể tải game trực tiếp tại đây:
    Game JAVA.jar
    Game JAVA.jad