Topic 6630 (kinh nghiệm sử dụng, thắc mắc phần mềm)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi alex-natalia, 7 Tháng sáu 2006.

1. alex-natalia Ex-Mod

Alex xin mở topic này ra cho anh em trong club vào share phần mềm mới hoặc những kinh nghiệm mới cho nhau nhé!
    Còn topic cũ thì chỉ để anh em trong hội đăng ký offline và tán gẫu. hihi...:-$

Có sự thay đổi 1 chút mà chưa báo trước mong anh em thông cảm nhé!
  2. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    Hôm bữa Doremon2005 ( Kỳ Long ) có mua được 1 cái AD-15 thường ( không có lọc ) chỉ có 30k thôi. Nghe y chang cái AD chế luôn. Anh em trong hội ai muốn sở hữu AD đó thì contact với Long nhé! Còn ai muốn biết chất lượng âm thanh như thế nào thì contact với anh Cuongxn và anh tazanvn nhé!
    Ai có gì mới không? Chia sẽ cho anh em nhé!
    Thân chào.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Thử rồi, thử cái Ad thường rồi, nghe chán lắm!
  4. vitimiti

vitimiti Thành viên

Được Like:
    0
    Kỳ Long là ai cho mình số điện thoại và nick đi alo kỳ Long.
    Mình muốn mua 1 cái nè để cấm vào Amly nghe chứ nghe nhạc = tai nghe N-7 mình thấy rất good rồi mõi tội hợi to đau tai thui.
    Hôm rồi Off mình không đi vì bận học xin lõi nhé
    lần sau mình sẽ tham gia
  5. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    Không đâu anh Thanh ơi! Nghe 8 - 10 đó! Em còn giật mình khi test nữa, anh em muốn biết ra sao thì hỏi ý kiến mấy anh dùng qua rồi.

@vitimiti: Số đt của Kỳ Long: 0989 223 432

6. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    Àh mà phải nghe qua thằng PowerMP3 thì tuyệt lắm. Anh em trong hội mua dùng thử xem sao?
    hai1269 thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Anh có cái đó mà, cái có cục tròn bọc nhựa đen như đầu đũa ấy chứ gì?
  8. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    Để em post hình lên cho anh xem. Không như cái anh nói, nó gọn lắm. Nhờ anh Cưongxn7 hoặc anh Duy up hình dùm em nhé! Cho nhận xét luôn. Thân chào.
  9. tunmit

tunmit Thành viên

Được Like:
    1
    Cho mình hỏi 1 chút. Máy 6630 trong mục Display ta có nên để sáng kịch kim ko bạn? Để như vậy có ảnh hưởng gì đến máy ko? Mong chỉ giáo giúp.Mình hâm mộ 6630 từ lâu nay mới có dịp sử dụng.
    Thanks.:))
  10. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    to alex : co ad 15 rồi thì phải mua thêm cái tai nghe nữa phải ko alex , tai nghe mua ở đâu , bán khoảng bao nhieu?