Xin giúp TP HCM Cần giúp về MOD N gage C

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hieulk115, 14 Tháng một 2010.

1. hieulk115 Thành viên

eM Ở TPHCM cần mod 1 Bạn C của em Nhưng em ko bít giá mod để em xin tiền Mẹ để đi Mod CHo Người bạn Ăn Tết

Hiện em đang muốn:
    Mod màn hình

Mod Led xanh lá cây ( màu xanh lá cây này đẹp ko mấy anh ) :022:

Mod Thay Phím gương Đời 1

Mod Tai Nghe Để nghe phone cho sướng cái tai

Loa ngoài E398 (Zin nha) để nghe cho ko bị rè rè

Vỏ thì Sơn Hoặc em mua vỏ sơn sẵn

Mua 1 bộ phím Gương đời đầu tiên ( không bít giờ có hàng ko nữa ):48:

Nói chung là em Full Mod N Classic của em

Bây giờ Vấn đề quan trọng nhất LÀ EM XIN HỎI MẤY ANH VỀ CHI PHÍ TẤT CẢ CÁC PHỤ TÙNG đèn + Loa E398 ZIN nha + Phím Gương + Vỏ Sơn Sẵn + CHI PHÍ MOd dùm em

ANH nào có lòng tốt thì cho Bít Thông Tjn GIÁ CẢ Để Mod Hoàn chỉnh con N C Như em kể trên nha ( CÓ HẬU TẠ = 1 chầu cafe nha ):004:
    THANKS nhìu...................
  2. cabanas

cabanas Thành viên

Được Like:
    0
    mod đèn màn hình khoảng 50k đó bạn (chơi n-gage c nên mod đèn màn hình vì điểm yếu của n-gage c là màn hình rất tối, chơi game chỉ tổ nhức mắt)
    mod đèn bàn phím xanh lá cây cũng khá đẹp (mình cũng mod đèn xanh lá cây:45: ) giá cho mỗi đèn bán phím là 10k/đèn. n-gage c có 10 bóng đèn bàn phím thì giá mod là 100k. nếu được mod tại chỗ quen biết thì giá khoảng 7k-5k/đèn thôi
    mod tai nghe và mod loa ngoài thì mình không biết vì đang xài một tai nghe zin của n-gage (tuyệt với lắm:021:)
    sơn vỏ mình cũng không biết giá vì luôn muốn xài vỏ zin. giá vỏ zin loại đẹp, không nứt gãy, ít trầy bây giờ khoảng 300k-400k/bộ
    phím gương đời đầu thì mình chưa nghe, còn phím gương bây giờ là 15k/bộ

tuy nhiên, là một người chơi n-gage (không thể gọi là hiểu biết nhiều nhưng cũng đôi chút:48:) mình khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi mod vì zin bao giờ cũng tốt. nếu sau này ban có chán chơi n-gage thì 1 con n-gage zin bao giờ cũng bán được giá hơn con n-gage đã mod. nếu cần bán hoặc mua n-gage thì liên lạc với mnh qua số đ t01223530053 gặp Long
  3. hieulk115

hieulk115 Thành viên

Được Like:
    1

Vậy cho em hỏi Vỏ Zin của N C có mấy màu vậy ? cụ thể dùm em được ko là màu gì ? Nhưng lOA Zin con N C của em nhac lúc lớn hơi rè Nên em không bít làm sao đành phải thay loa E398 ( vậy có cách nào làm cho Loa ấy ko rè khộng anh ?) Thanks anh Nhiều
  4. hieulk115

hieulk115 Thành viên

Được Like:
    1
    Vậy có anh Nào bít nhiều thông tin Hơn không cho Em BÍT Với ( có cách nào sữa loa Zin của N C bị rè ko ) :((
    Buồn quá đi ( Sao chẳng Pro nào giúp em hết vậy )
  5. tpnk

tpnk Thành viên

Được Like:
    8
    gặp anh 7 trùm mod ngage nhất sì phố này,0988136184,pro về ngage đó giờ mình thấy đc
  6. cabanas

cabanas Thành viên

Được Like:
    0
    vỏ zin cho n-gage c chỉ có đúng 2 màu là màu xám lông chuột và màu trắng nhũ bạc. nếu bạn nghe ai giới thiệu vỏ zin màu khác thì làm ơn đừng tin nhé:45: vỏ zin n-gage c thì phần xương cá quay xuống còn vỏ lô thì quay lên. vỏ zin khi gắn vào rất khớp, đặc biệt là phần nắp sau, phải thật khít với sườn thì mới đúng là zin.

nghe nhạc bằng n-gage c thì bạn nên nghe bằng tai nghe chứ đừng nghe = loa ngoài, cho dù người bán n-gage c hay người mod loa có bảo đảm rằng loa ngoài không bị rè, nghe to rõ thì cũng đừng nên tin:fukc:. có thể giai đoạn đầu sẽ nghe tốt nhưng về sau thì....
    bên anh bảy có thể mod tốt hay ko thì mình chưa biết nhưng nhớ hỏi giá cả trước vì nếu bạn là người lần đầu mod, sẽ bị chém chút ít đó. thằng bạn mình từng sửa bên đó, nó biết giá của lần sửa chữa đó ko tới vậy nhưng vẫn vui vẻ trả theo yêu cầu vì là người lần đầu làm tại đó.
    chúc bạn sớm thành công:burn_joss_stick:
  7. nhan369

nhan369 Thành viên

Được Like:
    0
    nếu cần bán hoặc mua n-gage thì liên lạc với mnh qua số đ t01223530053 gặp Long

cần gấp con N gage C zin từ 90%