Trao đổi thảo luận game N-GAGE s60v3

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi nguyen bao, 22 Tháng sáu 2008.

1. nguyen bao Thành viên

game n-gage nay đã phỗ biến nhiều rùi tại sao các game thủ ko ngồi lại với nhau trao đổi kinh nghiệm về game n-gage trên symbian 3rd nhỉ theo tui thì việc nền cũng cần thiết lắm nhỉ nếu pro nào thấy topic này cần thiết thì cứ vào đây chia sẽ kinh nghiệm với nhau cho vui chứ có game mà chơi 1mình thì cũng chắng lắm đó
    niemtintinhyeu56 thích bài này.
  2. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    theo tui thì trong game câu cá và bắt phi thuyền là pro và tuyệt nhất hình ảnh đẹp cách chơi lại hay nữa các pro thì sao nào hãy chia sẽ kinh nghiệm của mình cùng mọi người đi nha
    còn cái the sim 2 mới có có pro nào chơi full dc chưa và chơi như thế nào vậy chỉ giúp với nếu có bản full thì pót cho tui và mọi người xài với nha
  3. TLAF

TLAF Thành viên

Được Like:
    10
    - Nói chung trò nào của N-gage 2.0 trò nào cũng đỉnh cả(đỉnh trên điện thoại di động nha) đồ họa đẹp, âm thanh tuyệt hảo. mình thích nhất trò đua xe, và trò bắn máy bay. cảm giác colect mấy cái xe hơi, và máy bay thật tuyệt
  4. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    trò brain cũng hay, chơi trò này mỗi ngày tăng cường khả năng tư duy hay lắm, tớ chơi đến 40% là bắt đầu thấy khoai rồi!
  5. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    cái trò câu cá pác có biết cái cảm giác câu dc 1 con ác mập ko nó đã vô cùng đấy hihihihihihihihi:D

còn cái the sim 2 thì sao hả mấy pro có chơi full dc chưa cái đo cũng hay lắm đó nha tui đang chờ cái sâu chiến đó hồi ở n-gage QD cũng 1 thời đấm đuối với nó mong là bản mới này có nhiều cải tiến để có thể chia sẽ kinh nghiệm với nhau nha mấy pro:>

cái trò brain tui chưa cài nên cũng chưa biết nó thế nào nghe pác thaidung nói chắc là fải cài chơi thử wá vì tui khoái chới game từ lúc nhỏ tới giờ đó mà hihiehheheheh:D
  6. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Các bạn cho hỏi, mình đã C**** và chơi được 2 game là FIFA 08 và trò đua xe, bên Game đua xe mình chơi chế độ màn hình ngang thì mấy phím nghe nhạc dùng để tăng tốc được ( chính xác là nút bấm Stop, còn 3 nút kia - Play - Next - Back thì bấm vô chẳng ăn thua gì ). Khi chuyển qua chơi FIFA 08 ( cũng chơi chế độ màn hình ngang 270 độ ) thì 4 nút đó vô tác dụng ( như thế thì làm sao sút, chuyền bóng đây trời #-o ). Máy mình là N95-8G, các bạn có thể giải thích hộ mình không? Thank you
    vuasumu42, anhduoc27 and 0167633599 like this.
  7. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    game quá tuyệt nhưng âm thanh hơi nhỏ đó mấy bác,e xài N76 nghe đc chút xíu hà chỉnh hết cở vẫn vậy,mấy bác có như e k?
  8. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    ừ tui cũng như pác vậy công nhận là game có âm thanh hơi nhỏ đó

cái brain nó bị sao đó cài vào xong khi mở lên chơi thì nó thoát ra ngoài rùi treo luôn giúp với mấy pro ơi
  9. subasa2810

subasa2810 Thành viên

Được Like:
    5
    ah` mình mới cài đưa xe alphat 3d street rule xong, load cực châm mà đôi khi treo máy ko load đc đấy chứ, mặc dù đã hack xong vẫn nhìn game, lâu lâu hên xui vào chơi đc
    ================
    ai bik tăng tốc máy để load game ko nhỉ 8-}
    9x9=81 thích bài này.
  10. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Cái trò này chơi chán phèo. PS đã mở hết các vòng đua, mua hết tất cả các xe, nâng cấp các xe lên hết tất cả.

Cảm giác chơi xong: chán quá ,quá chán luôn
    9x9=81, mt267 and hoanghiep313 like this.