Thảo luận Trên tay Docomo Fujitsu Arrows X F10D chíp lõi 4 đầu tiên của Nhật- All In One.

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi fan_ryu, 3 Tháng tám 2012.

1. cuteobr

cuteobr Thành viên

Được Like:
    5
    Không bị lỗi restart nhưng pin đúng là vấn đề lớn. Nhiệt độ thì nóng hừng hực
  2. vutien_hic

vutien_hic Thành viên

Được Like:
    7
    Đã bảo rùi, em này dùng khi nào nóng thì ném nó vào nước đá hoặc là vào nước, chắc khí hậu bên Nhật nó lạnh nên con này phù hợp hơn ở vn
    [video=youtube_share;PqEgK2e2664]http://youtu.be/PqEgK2e2664[/video]
    fan_ryu thích bài này.
  3. hoangduytung

hoangduytung Thành viên

Được Like:
    43
    hình như tại thế nên con nào cũng nóng ran bác ạ :gach:
    blouse79 thích bài này.
  4. blouse79

blouse79 Thành viên

Được Like:
    0
    Rắc rối tơ lòng với Fujistu Arrows X F10D !!!!!

Mình xin chào các Pro nhé!!!!
    Mình là thành viên mới muốn nhờ các Pro tư vấn cho mình 1 chút. Mình đang nhờ người bạn bên jappan mua 1 em Fujistu Arrows X F10D, em này mình kết lắm>:D<:-bd !!!!!. Mà nghe nói về Việt Nam nó bị lỗi nhiều & hay tắt nguồn nữa....
    Các Pro cho mình hỏi phải làm gì trước khi mang về Việt Nam để khắc phục lỗi....
    Rất mong các Pro chỉ giáo dùm em thank....
  5. cuteobr

cuteobr Thành viên

Được Like:
    5
    Tui dùng không có bị lỗi phải tắt nguồn gì cả, chỉ mỗi tội xài 3g là hao pin với nóng hừng hực phát kinh. Thấy có thông tin firmware con này đc update khắc phục cái nhiệt độ này, bên đó dc nhờ người quen của bạn update hết đi rồi đem về.

Thấy nhiều đứa hay bị restart do cái mcafe cài sẵn trong máy nhưng ko sao, cái ứng dụng đi theo máy nào ko xài (muốn xài cũng ko dc :D) thì mình disable đi là xong

Xài con này đúng sướng, cái HCE của con này chăm sóc mình tới lỗ chân lông :))
  6. blouse79

blouse79 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn mua em nó ở Vn hay bên jappan? Ben VN co update duoc rồi vì thấy an fan ryu thông báo nè. Mình cứ hồi hộp chỉ sợ mua về sài ko được thì uổng quá..........
  7. Anjin

Anjin Thành viên

Được Like:
    163
    VN mà update được thì sướng quá còn gì, ý của Fan Ryu là mấy cái điện thoại bên phongcachnhat mang về từ Nhật đã được update bên đó rồi, ở VN thì không làm được đâu. Vì vậy bạn nên nhờ người cầm update bên đó rồi hãy cầm về giống ý cuteobr nói.
  8. blouse79

blouse79 Thành viên

Được Like:
    0
    gần 2 tháng nữa mình mới có em ấy, hôm trước mình tham khảo thấy các pro đã dùng than phiền nó lỗi tùm lum và hay bị tắt nguồn nên mình hơi lo....#-o
  9. cuteobr

cuteobr Thành viên

Được Like:
    5
    tiện đây cho tui hỏi, có bác nào có usim của docomo có thể cho mượn/bán để tui disable mấy cái service của em nó không? Tui ở xì-gòn
  10. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    Đau đớn 1 cái, bên mình đã hoà mạng 1 sim docomo trả sau, phí 1 tháng khoảng 2000 yên, ấy vậy mà mang về vn nó chả khác gì sim ở nhà, không update được, lại gửi sang Nhật update rồi. Nếu bác mua máy tại bên Japan Style có thể cầm qua, bên mình sẽ hỗ trợ khách hàng gửi sang nhật update, chỉ tính phí 1 chiều về, chiều đi hỗ trợ, mà đây là gửi đi update dùm chứ không phải dịch vụ đâu nha.
    Anjin thích bài này.