truyen la P910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi nguyenanvra, 10 Tháng chín 2005.

1. nguyenanvra Thành viên

các bạn giúp mình với , ko hiểu tại sao con p910 cua mình cú hiện đèn sáng ởbên phải góc trên cùng của đện thoại . cứ bật máy lên la sáng . tốn pin kinh khủng . chắc là chưa ai bị như mình rồi . mình tìm mãi mà vẫn ko thấy cách làm nó tắt đi . mong các bạn giúp cho .
  2. dentist

dentist Thành viên

Được Like:
    4
    cái đó là đèn bluetooth, bạn vào control panel - connection - bluetooth và chọn off là được.
    So simple u newbie! :D
  3. hugo_callboy

hugo_callboy Thành viên

Được Like:
    2
    Bên phải góc trên của ĐT là đèn báo sóng ông ơi,bên trái trên cùng của ĐT là báo mở Bluetooth(đèn xanh da trời)
  4. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    ko phải la đèn báo sóng đâu , mình vao flight mode rồi nhưng mà no vẫn sáng mà
  5. saucon

saucon Thành viên

Được Like:
    12
    Contact with service center đi pác ơi.
  6. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    nghĩa là sao mình ko hiểu . có thể hướng dẫn cụ thể được ko . mình cảm ơn nhiều lắm
  7. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    ko ai giúp mình với ah , mọi người bận lắm sao ??????????????/
  8. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    mọi người định ko trả lời mình thật ah . các mod đâu hết rồi , hôm nay mình đã phải đi mua thêm pin rùi
  9. nnat

nnat Thành viên

Được Like:
    6
    Bác nào biết thì chỉ giúp bạn đó đi tội nghiệp quá phải pót 4,5 lần
  10. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Biết là thế nhưng góc phải trên cùng không phải cái đèn báo sóng thì là cái gì, nó lúc nào cũng sáng à, hay chỗ bác này ở gần trạm phát sóng hoặc gần bờ biển nên sóng mạnh :D.Đùa tí thôi,Contact with service center <--- nghĩa là mang ra hàng mà sửa chứ còn gì nữa,còn bảo hành thì mang ra bắt bọn nó bảo hành