Xin giúp tư vấn lắp đặt dịch vụ Next TV của Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi Kiri kara, 21 Tháng ba 2013.

1. Kiri kara Thành viên

Mình nghe nói Viettel giảm 70% giá đầu thu HD chỉ còn 330.000 đồng trong tháng 3 này , nhưng nhà mình chỉ dùng ADSL Viettel thôi, có nên tranh thủ lắp luôn không ạ? mà phí lắp đặt như nào? có nhiều kênh hơn cáp không nhỉ?
  2. supmanhn

supmanhn Thành viên

Được Like:
    6
    bạn dùng số di động viettel gọi 04/08.62555.888 để được tư vấn cụ thể tùy vào chương trình khuyến mại.
  3. Kiri kara

Kiri kara Thành viên

Được Like:
    0
    Không, ý mình cũng muốn hỏi xem ai dùng rồi thì cho kinh nghiệm thôi, vì nhà mình đang dùng cáp trung ương rồi, đổi sang cái này có lợi gì hơn và có ổn định không. Đại loại thế.
  4. supmanhn

supmanhn Thành viên

Được Like:
    6
    mấy giờ rồi còn đại loại. cứ lắp và cảm nhận. nhiều người dùng xem okie mà.
    dieukonoi thích bài này.
  5. Tầm xuân

Tầm xuân Thành viên

Được Like:
    10
    Tiền của người ta cả, trước khi lắp thì mới phải tham khảo ý kiến chứ. Có phải mớ rau 3 cọc 3 đồng đâu mà thích thì lắp, không thích thì bỏ, mua cái mới được. Với lại biết thế nào là okie okie đâu, phải nói cụ thể chứ, bạn nói chung chung thế thì ai chẳng nói được nhỉ :D sorry đây là ý kiến của mình nhé.
    Quay sang bạn chủ thớt, bạn định hỏi về cái gì nhỉ? Số lượng kênh? Chất lượng màn hình? Tiền cước đóng hàng tháng? Hay là như nào? (Tuỳ theo nhu cấu của bạn thôi) Next Tv thì mạnh nhất là độ nét cao và có kênh K+ xem rất rẻ bạn ah.
  6. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Ý bạn ý là nhiều ng dùng rồi thấy vẫn tốt mà. Bạn chủ thấy hợp lý thì múc thôi
  7. Kiri kara

Kiri kara Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thấy quảng cáo giá đầu HD rẻ quá nên hỏi tham khảo thôi. Hì hì. Tại cũng không thạo lắm về máy móc kỹ thuật.
    Nhà mình có 4 tivi ở bốn phòng, full HD hết, mà cũng có đầu HD rồi, không biết khác gì với đầu HD này của Next TV không? chẳng lẽ dùng song song 2 cái? Số lượng kênh thế nào hả bạn, có nhiều kênh HD không?
  8. Kiri kara

Kiri kara Thành viên

Được Like:
    0
    Tháng trước hụt khuyến mại rồi, phí quá, bao giờ mới có khuyến mại tiếp đây các bác ơi :-"
  9. Tầm xuân

Tầm xuân Thành viên

Được Like:
    10
    Có khoảng hơn 100 kênh HD thì phải, mình ko nhớ rõ lắm nhưng mà nhiều hơn hãng truyền hình cáp khác đấy.
    Bạn search Google ra KM ngay mà: http://www.vietteltelecom.vn/tin-tuc/tin-khuyen-mai/nexttv-cang-dung-cang-re.html
    Giờ có nhiều người trên mạng nhận lắp cáp, truyền hình lắm.
  10. net365

net365 Thành viên

Được Like:
    1
    Có 105 kênh trong đó có cả K+ bạn nhé. Chi tiết kênh xem tại đây: http://netviettel.com/danh-sach-kenh-truyen-hinh-next-tv-viettel/
  11. net365

net365 Thành viên

Được Like:
    1
    Tất cả là 105 kênh và có cả K+ nhé. Danh sách kênh mới nhất tại đây http://netviettel.com/danh-sach-kenh-truyen-hinh-next-tv-viettel/

Mà đang có khuyến mại đấy.