Tuyển Phi Công Trẻ - Tập lái máy bay bà già

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi @ngoc, 4 Tháng tám 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. @ngoc Guest

2. thanhtuan_Nguyen

thanhtuan_Nguyen Thành viên

Được Like:
    2
    em ko biet gi nhung cung muon tham gia
  3. thinhbeo2001

thinhbeo2001 Thành viên

Được Like:
    117
    Thật sao???
    Cho anh một vé @ MÓC NGỌC
    Nhưng anh bên thợ sửa cánh quạt và làm về động cơ phản lực mới học lái tậm tọe có được kô?
  4. Nuocda

Nuocda Thành viên

Được Like:
    0
    ơ ... máy bay này còn thời gian bảo hành ko thế ... nếu còn ... cho đăng ký một chân ... hình thức thì thế nào nhỉ ... so răng hay so găng:p ...

Một ngàn người iu em trong đó có tôi ... còn 10 người iu em trong đó còn tôi .... còn 2 người iu em ... ngời kia rồi sẽ ra đi ... tôi thì bỏ chạy ... (kết quả của cuộc thì liệu có thế ko nhỉ)
  5. @ngoc

@ngoc Guest

Mọi người cứ đăng ký đi cà, chưa gì đã nóng vội. E còn sắp xếp đội hình, chia bảng rồi còn đấu loại chứ đã tới vòng chung kết đâu mờ lo. Nhưng ưu tiên người đăng ký sớm................kekekekeke:rolleyes: :D :D
  6. @ngoc

@ngoc Guest

Máy bay bà già "80 năm vẫn chạy tốt" . Hình thức và thể lệ sẽ công bố khi danh sách đủ người......................"Ngày đó ngày đó sẽ ko xa xôi và các a là người chiến thắng". Chúc tất cả may mắn.............:D :D :D
  7. fotfet

fotfet Thành viên

Được Like:
    9
    Fotfet ko biết có đủ tiêu chuẩn ko nhỉ?Mình ko biết lái máy bay nhưng biết....sửa máy bay,có đc tham gia vòng gửi xe đạp ko @ngọc ui?? ^^
  8. @ngoc

@ngoc Guest

Ai cũng đc dự thi: " ko phân biệt giàu nghèo, sang hèn, màu da hay sắc tộc, tôn giáo tín ngưỡng" chỉ cần đủ tự tin và dũng cảm lái "máy bay bà già" thoai a ơi. Ưu tiên tinh thần dũng cảm của a thinhbeo201:D :D
  9. thinhbeo2001

thinhbeo2001 Thành viên

Được Like:
    117
    êu đông thế nhỉ, bên tớ chuyên sửa và cung cấp các thiết bị phụ tùng máy bay. Thi thoảng cũng có vài " EM " MIC và M-16 có bán đấy, các bác qua thử nhé. Thế @ MÓC có muốn mua linh , phụ kiện để nâng cấp " MÁY BAY" lên hàng 5 sao kô? anh bán cho vài lọ, em muốn mua loại nào cũng được, ví dụ như essence nhé, hay OLAY toto nhé.
  10. @ngoc

@ngoc Guest

Cảm ơn đã tham gia thi tuyển ủng hộ phong trào lái máy bay "bà già", bạn cứ đăng ký, chưa tới vòng cuối cùng vẫn còn hy vọng mà. Yên tâm là đã đc đăng ký, chúc bạn may mắn trên những chặng "đấu loại" phía trước.=)) =))
    quangdhtn thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.