[Ứng dụng] iBET - Thế giới số trên di động [Phần mềm Việt]

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP - ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi MuHMD.CoM, 11 Tháng năm 2012.

1. MuHMD.CoM Thành viên

Được nhà phát triển và phát hành Thủ Đô JSC cho ra mắt cộng đồng vào năm 2011, iBET đã và đang dần dần chứng tỏ được tính ưu việt của mình so với các phần mềm đa phương tiện cùng loại. Sự vượt trội đó nằm ngay trong những chức năng độc đáo và hấp dẫn mà phần mềm “có thừa”. Sau khi tải trực tiếp từ trang chủ (http://ibet.com.vn) và cài đặt vào máy, người dùng tiếp đó sẽ phải tạo một tài khoản ngay trong ứng dụng. Tất cả đều hoàn toàn miễn phí. Sự trải nghiệm iBET của bạn sẽ bắt đầu với…

[​IMG] [​IMG]

Tin HOT

[​IMG] [​IMG]

Bạn có bận rộn tới mức không còn biết xung quanh đang diễn ra những sự kiện gì? Cho dù là người “thờ ơ” hay không có thời gian quan tâm đến thời cuộc thì qua "Tin Hot", iBET sẽ thay đổi cách tiếp nhận thông tin của bạn. Sẽ chẳng cần báo giấy hay báo mạng nữa… tất cả đã nằm trên “dế” của bạn. Người dùng dễ dàng nắm được những thông tin về những gì đang diễn ra quanh mình với “Thời sự”, hay “Văn hóa-Thể thao-Kinh tế” cho ta góc nhìn toàn cảnh về một Việt Nam đang “vận động”, rồi cách sống và suy nghĩ của thanh thiếu niên ngày này qua “Giới trẻ”… Nhưng đặc biệt và hấp dẫn hơn cả vẫn là “Tin VIP” – chứa đựng những thông tin có 1 không 2 về bức tranh muôn màu của cuộc sống.Xổ số

Thế mạnh của phần mềm là ở đây. Những gì người dùng cần thì iBET đều có. Nếu đã từng một lần chơi xổ số thì chắc ai ai cũng đã từng phân vân trước những lựa chọn của mình. Tại sao bạn lại không lắng nghe những nhận định của những chuyên gia trong phần “TIP” để có được kết quả tốt nhất về mình. Cho dù có ở nơi đâu, miền Bắc - Trung hay miền Nam thì iBET đều “gỡ rối” được cho bạn bằng những gợi ý đúng đắn nhất từ soi cầu (bạch thủ - âm dương - ngũ hành…), dự đoán lô…

[​IMG] [​IMG]

Nắm bắt được tâm lý khi người dùng muốn tự mình đưa ra những nhận định của riêng họ, iBET có thêm lựa chọn “Thống kê”. Chức năng này như một bảng tổng hợp những kết quả hay về nhất trong 10 – 20 - 30 ngày gần đây nhất trên cả 3 miền. Bạn sẽ căn cứ vào sự “mách nước” này để đưa ra lựa chọn sáng giá nhất cho mình.

[​IMG] [​IMG]

Một tính năng không thể bỏ qua nữa trong “Xổ số” mà iBET mang lại cho người dùng là “Lô Đề online”. Bạn có thể chơi đề - lô (lô xiên hay lô trượt) tùy ý. Hãy nhanh tay thử tài dự đoán với iBET để rinh về giải thưởng là những đồng tiền ảo giá trị. Tất nhiên, để sử dụng được chức năng sáng giá này, tài khoản của bạn đã phải có sẵn gold (tiền ảo trong ứng dụng). Mọi chi tiết về cách đánh, bạn vui lòng xem thêm trong phần “Hướng dẫn chơi”.Tường thuật Xổ số

[​IMG] [​IMG]

Sắp đến giờ quay số rồi, phải làm sao đây? Liệu mình có đánh trúng không? Những mong muốn đó của người chơi sẽ được giải quyết với chức năng “TT XS” (Tường thuật Xổ số). iBET cung cấp chính xác nhất và nhanh nhất kết quả xổ số của hầu hết các tỉnh thành trên toàn quốc. Với kho dữ liệu phong phú và được tự động cập nhật liên tục, phần mềm làm hài lòng những “thượng đế” khó chiều nhất.
    Soi mầm (Soi cầu)

Soi mầm hay Soi cầu là gì? Căn cứ vào kết quả xổ số của những ngày trước, ở mỗi vị trí của giải, ta chọn ra 1 số và tiếp tục như vậy để tạo ra cặp số dự đoán cho lần quay hôm sau. Nếu kết quả ngày hôm sau có chứa cặp số dự đoán, ta tiếp tục cách tính cầu như trên ở cùng vị trí để lấy cặp số dự đoán lần tiếp theo.

[​IMG] [​IMG]

Hãy để iBET giúp bạn đưa ra những nhận định chuẩn xác nhất về mầm cầu trong 3 – 4 – 5 hay 6 ngày gần nhất. Và hãy đợi chờ xem bạn có phải là người giành chiến thắng không? Tôi tin rằng bạn sẽ không thất vọng đâu. Super TIP

[​IMG] [​IMG]

Bạn đang phân vân không biết “đặt cửa” nào cho đội bóng “con cưng” mình yêu thích ư? Thật may mắn, iBET có thể giúp đỡ bạn. Với đội ngũ chuyên gia bóng đá của mình, nhà phát triển iBET – Thủ Đô JSC sẵn sàng khuyên người dùng đưa ra những quyết định đúng đắn nhất qua các TIP từ “Trận cầu vàng”, “Tài Xỉu” đến dự đoán đội chiến thắng trong các giải đấu như C1, Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha,….Bóng đá

Thế giới của môn thể thao vua luôn vận động và phát triển không ngừng. Sẽ thật rối rắm khi tự mình “lục lọi” tất cả những trang báo để nắm bắt những gì đang diễn ra trong và ngoài sân cỏ. Vậy thì tại sao bạn lại không thử trải nghiệm thế giới bóng đá thu nhỏ trong iBET? Trong chức năng này, những gì người dùng cần và quan tâm nhất đều được ban biên tập của Thủ Đô JSC đáp ứng.

[​IMG] [​IMG]

- Nhận định trước trận đấu: Dưới con mắt chuyên gia, những trận đấu sắp diễn ra sẽ kịch tích đến mức nào? Kẻ nào thắng, kẻ nào bại? Bạn sẽ có câu trả lời qua những nhận định của iBET.- Lịch thi đấu – Kết quả - Top cầu thủ ghi bàn – Bảng xếp hạng: Diễn biến của những giải túc cầu giáo sôi động khắp hành tinh như Anh, Pháp, Tây Ban Nha…đều được tổng hợp tại đây. Người dùng có được cái nhìn tổng quát và chính xác nhất về những gì đã và đang diễn ra với đội bóng mình yêu thích. Nhưng quan trọng nhất vẫn là bạn sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian so với việc theo dõi từ nhiều nguồn khác nhau.- Bóng đá 24h & Tin bên lề: Chuyện đời, chuyện nghề của những danh thủ và những người làm bóng đá sẽ được tập trung tại đây. Sự nghiệp “quần đùi áo số” cũng chuyển động không ngừng như chính trái bóng lăn trên sân vậy!Betting

[​IMG] [​IMG]

Bên cạnh việc người dùng có thể chơi Xổ số trực tuyến thì iBET còn cung cấp thêm cho ta một trò chơi nữa, đó là Betting. Đây là một mini-game dự đoán kết quả một trận bóng đá dựa trên 3 hình thức kèo chính là Tỷ lệ châu Á, Tỷ lệ châu Âu, Tổng số bàn thắng (Tài / Xỉu). Để tham gia được thì tài khoản mà bạn đã đăng ký PHẢI được kích hoạt và số gold bạn có ít nhất là 100. Mỗi một lần giành chiến thắng, bạn sẽ tích thêm được cho mình một lượng gold vào tài khoản. Và biết đâu, tài năng của bạn sẽ được vinh danh trong “Top 10 cao thủ” của iBET. Để chơi tốt bạn đừng ngần ngại khi click vào “Hướng dẫn chơi”.Kết
    Đã xa rồi thời phải ghi nhớ những đầu số rối rắm khi muốn sử dụng các dịch vụ cùng loại. Sự ra đời của iBET đã thay đổi tất cả. Những gì cần thiết nhất được tích hợp trong một ứng dụng nhỏ gọn. Phần mềm sẵn sàng “đánh bật” tất cả những đối thủ cùng loại. Hãy dành cho iBET sự trải nghiệm và bạn sẽ không bao giờ phải cảm thấy hối tiếc!

Tải về iBET (
    MIỄN PHÍ)
    Theo: Gviet.vn
  2. phong2659vnn

phong2659vnn Thành viên

Được Like:
    26
    cái này mình đang chơi,nhưng mình chơi trên iphone. vì trên e72 của mình không đăng nhập bằng nick khác được, còn IOs hoặc android thì đăng nhập bằng nick nào cũng ok. con Symbian thì mình bó tay, hiện mình đang đứng hạng 4 ở môn Bóng Đá,nick của mình là 09166666**.hôm qua tổng đài Ibet có tăng mình một thẻ Đt 50k nhưng mình không hiểu vì sao được tặng luôn, có ai được tặng không ?