Thảo luận Vài điều góp ý cho mọi người

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi bvkakalot, 27 Tháng tư 2011.

1. bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta

Xin góp ý với mọi người vài dòng.

Từ đây về sau khi các bạn có gặp vấn đề gì cần thắc mắc, có gặp trục trặc gì với phone của các bạn, sau khi post bài "cầu cứu" chắc chắn sẽ có nhiều thành viên trong diễn đàn đưa ra nhiều giải pháp (có thể tương tự nhau, nhưng cũng có thể khác nhau).
    Quan trọng nhất là sau khi đã giải quyết xong xui vấn đề của các bạn rùi thì hy vọng các bạn có thể trích một chút thời gian ra viết vài dòng KẾT LUẬN, nêu rõ giải pháp bạn đã dùng để giải quyết cho vấn đề của mình như thế nào, vấn đề có được khắc phục triệt để hay chưa, có đạt được như ý các bạn mong muốn hay không?....

Lý do của việc này là để sau này, nếu có thành viên nào cũng gặp lỗi tương tự như các bạn có thể làm theo để khắc phục thử và nếu ko được thì lúc đó sẽ lại tiếp tục mở topic mới "cầu cứu" sau. (ví dụ như hiện giờ có nhiều topic thắc mắc trên diễn đàn, sau 1 thời gian hướng dẫn, tò mò, táy máy, chủ topic đã khắc phục được lỗi... nhưng chỉ thông báo là đã giải quyết xong, ko nêu rõ hướng giải quyết gì cả, với 1 topic nhiều trang, có thể khiến người đọc khó mà theo dõi cho hết)

Diễn đàn là nơi học hỏi, trao đổi kiến thức và thảo luận lẫn nhau. Diễn đàn cũng ko giới hạn câu hỏi của các bạn, mỗi người có quyền hỏi, có quyền thắc mắc thoải mái...

Vài dòng góp ý, hy vọng mọi người cũng đồng ý và cùng nhau xây dựng GSM cho vững mạnh.

Chúc mọi người vui vẻ.
  2. PhamHaNam

PhamHaNam Thành viên

Được Like:
    0
    Uh...Mình thấy ý kiến của bạn rất hay...
    Tuy nhiên với trường hợp của mình hình như mọi người hơi ít gặp nên chẳng ai comment trả lời cả...hix...^^

3. hihi113

hihi113 Thành viên

Được Like:
    0
    pac' bvkakalot nói rất phải vấn đề thì ai cũng gặp phải nếu đc mọi người quan tâm và đã giải quyết đc nên nói rõ để mọi ng đọc topic rút ra kinh nghiệm cho riêng mình...