Về PM Advance Device lock

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi aquarius291, 21 Tháng tám 2007.

1. aquarius291 Thành viên

Cho hỏi, đã bạn nào cài thử bộ PM ADL trên diễn đàn và dùng được chưa? Vì tôi cài nó chỉ cho chạy thử 7 ngày, cài file cr*ck thì nó báo lỗi. Nếu muốn mua thì làm thế nào nhỉ? Các bạn júp tôi nhé, hiện rất cần PM này. (Hình như ngoài ADL thì P990i ko còn PM bảo mật nào khác đúng ko?)
  2. haisungrang

haisungrang Thành viên

Được Like:
    62
    Mình cũng đang gặp trở ngại như bạn vậy nhưng P990i vẫn còn pm bảo mật khác nữa.
  3. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    các bạn fomat lại máy, sau đó đưa ngày tháng năm trên máy lên đến năm 2050 rùi cài soft này lên, cài lên lại chuyển máy về ngày tháng năm hiện tại. khởi động lại máy sẽ được dùng thử đến năm 2050. đây là cách duy nhất đối với các máy không đăng kí đước soft này!
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Các bạn thử bàn file này nhé.
    uminh and vo_duc_vinh like this.
  5. hangchinh

hangchinh Thành viên

Được Like:
    0
    cài không được báo ứng dụng kô hợp lệ
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Các bạn dùng thử bản này xem sao :D. Sau khi cài bạn type vào ô Old code là 0000 và type new code của bạn vào --> bấm Change code, sau đó reset máy lại là ok :D (p/s : nhớ sign soft trước khi cài nhé, sign cả 2 file nhé :cool::p)

Các file đính kèm:

• ADL.rar
      Kích thước:
      48.5 KB
      Đọc:
      77
  7. chinhbillgates

chinhbillgates Thành viên

Được Like:
    5
    có ai biết sign ko? sing dum em voi, em dang dung p990i co imei la: 359593006701206. thank cac bac
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn yêu cầu sai topic nên ko ai sign dùm bạn là đúng rồi, vào đây http://gsm.vnshowthread.php?t=55452 yêu cầu nhé :cool: