Thảo luận Viettel. nói theo cách của bạn, cướp tiền thao cách Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi manhcuongtc, 6 Tháng chín 2012.

1. cunho263

cunho263 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình theo dõi topic này và thấy cũng hơi lâu ngày mà ko có kết quả. Đợi 1-2 ngày nữa xem sao, hy vọng VT sẽ có giải trình cho bạn.
  2. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    giải trình gì bạn ? bạn viết như này là biết bạn ko đọc hết topic này rồi
  3. cunho263

cunho263 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đã đọc hết top nhưng ko thấy câu trả lời để mọi người hiểu cách tính tiền của nhà mạng dành cho số chủ top. Có Cm của bạn nói tạm thời ngừng tranh luận để VT kiểm tra rồi trả lời?.... Ko biết bạn có phải là NV VT ko, mình thấy bạn hơi nóng tính đấy-> điều này là ko nên
  4. dieukonoi

Được Like:
    964
    ;;) mình phải nc VT hay ko điều đó ko quan trọng nữa rồi, và nóng tính hay ko thì GSM vẫn biết mà :)) chủ thớt là người rõ hơn ai hết là VT đã trả lời hay chưa đấy bạn
  5. cunho263

cunho263 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình nghĩ những bạn theo dõi top này đều muốn biết câu trả lời như thế nào. Công bố để mọi người khỏi hiểu sai về VT8-|
  6. kanava

kanava Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác có biết cái app nào của android dùng để ghi nhận cuộc gọi và cước phát sinh trong tháng của mình không nhỉ, có gì đem so sánh với nhà mạng. Chứ đọc thế này thì không ỗn, thiệt ở mình. Trên CH play có không ta
    Mà tui nghĩ bác chủ nên đến trực tiếp cửa hàng vịt teo mà khiếu nại, khiếu nại ở đây chi mà cãi lộn như cho với mèo. Mà có giải quyết dc gì đâu, đến đó in cái bảng kê ra mà xem coi có đúng không. Với lại bác nói ở đây rũi sai họ sữa số liệu lại nữa rồi, tới đó thình lình thì đứa nào sữa kịp
  7. txtk43i3

txtk43i3 Thành viên

Được Like:
    0
    Dùng VT cứ ngỡ là rẻ nhưng hóa ra cũng lại thành đắt. Nạp tiền nhiều vào rồi đến lúc nó trừ thế nào cũng chịu. Sắp chuyển qua Mobi dùng cho lành
  8. hoaninh

hoaninh Thành viên

Được Like:
    3
    dùng viettel cước đắt kinh khủng.muốn bỏ nhưng do số thuê bao làm ăn nên ko cắt được. đành dùng thêm cái mobi gọi cho rẻ :)]
  9. dieukonoi

Được Like:
    964
    Tập đoàn ném đá @-)@-)@-)
  10. KhoiViet

KhoiViet Thành viên

Được Like:
    38
    Em đọc hoài mà chả hiểu gì cả? Tóm lại là do cách tính cước đúng không ạ?

bớt mấy bác ném đá đi thì chủ đề dễ hiểu hơn.