Win 7 ko restore iPhone được?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi hoangkarate, 20 Tháng mười hai 2009.

1. hoangkarate Thành viên

Các bác cho em hỏi. Em có con laptop IBM T61,cài Win 7. iTunes 9.0.2 mới nhất. trước em có restore 1 con 3GS, world, ngon lành. Sau 1 tháng, bg em ko restore được bất cứ con iPhone nào nữa cả. Đã remove và reinstall iTunes mà ko ăn thua. Đem qua máy khác thì OK. Có ai gặp bệnh này ko? Và cách khắc phục thế nào? Tui ngại cài Win 7 lại lắm.

Thanks first!
  2. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    mình cũng xài win 7 nhưng restore lại ok (máy iphone 3G) . Khi mình restore thì máy tính mình kết nối internet thì ok còn ko kết nối internet la bị lỗi.
  3. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Restore iPhone bắt buộc phải có internet. Nếu không có Internet thì xảy ra lỗi không kết nối được server của của Apple.
    @hangkarate : Nó xảy ra lõi gì khi Restore iPhone ? Mình dùng Windows 7 restore cũng bình thường :D
  4. hoangkarate

hoangkarate Thành viên

Được Like:
    0
    Thật ra mình phán đoán có thể là không phải do Win 7. Thời điểm mình cài Win 7 (tất nhiên bản xịn chứ ko fai *****), mình update, cài đặt vô tư. Bẵng đi hơn 1 tháng, mình có mua thêm con mới, cài không được mới cú!

Nó báo lỗi như này: "The iPhone [...] could not be restored. This device isn't eligible for the request built."

Mình đã xài và cài rất nhiều iPhone từ v1 đến 3gs, ko biết bao nhiêu con. Ko biết tại sao nó dở chứng ra nữa! Đem qua máy khác thì oK. Bực quá.
  5. HLP

HLP Thành viên

Được Like:
    10
    mình dùng iphone 3gs vẫn restore bình thường...w7 là bản ***** lun :D
  6. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    cũng xài Win7 bản xxx và vẫn restore bình thường :D