Xin giúp Xin giúp em

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi fantasycop, 2 Tháng mười 2010.

1. fantasycop Thành viên

2. zeusee

zeusee Thành viên

Được Like:
    70
    bạn xem xuất xứ máy bạn ở đâu rồi tìm sim thích hợp mà active. còn không lấy sim multi mà active,. cách đơn giản hơn là tìm bản custom mà restore. Thân
  3. fantasycop

fantasycop Thành viên

Được Like:
    6
    anh em nào có bản custom 3g bb 5.12.0.1 không cho mình với ... tìm hoài không ra trên gsm khônng có , em cảm ơn
  4. babylovely168586

babylovely168586 Thành viên

Được Like:
    27
    IP 3G thì Chạy FW GỐc 3.1.3 luôn xong rùi dùng Redsn0w0.9.4 trỏ đến FW 3.1.2 mà hackactive + JB vào rùi UL bình thường thôi
  5. fantasycop

fantasycop Thành viên

Được Like:
    6
    sao mình làm bản custom nhưng nó không chịu chạy nhỉ , có ai có bản custom không cho mình với mình cảm ơn ,
    sẳn cảm ơn bạn
    babylovely168586
  6. fantasycop

fantasycop Thành viên

Được Like:
    6
    máy mình là bản lock ai hướng dẫn mình với dùng redsn0wn 0.9.4 không dc mình cảm ơn
  7. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    bạn lùi hẳn về 3.1.2 luôn đi rồi dùng redsnow 0.93 mà Jb rồi sau đó dùng custom FW nào mà bạn muốn
  8. fantasycop

fantasycop Thành viên

Được Like:
    6
    cảm ơn bạn mình đang thử . xi hoài không ai cho mình cái link custom hiccccc
  9. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    link đây
    Mã:
    http://support.gsm.vn/index.php?dir=iPhone/3Gfirmware/
  10. 744202

744202 Thành viên

Được Like:
    17
    bạn chạy bản custom làm gì.bản custom chỉ chạy được khi máy đã jailbreak.hiện giờ máy bạn chưa jailbreak nên không chạy bản custom được đâu.dùng redsnow chọn firmware 3.1.2 sau đó làm theo chỉ dẫn của redsnow để jailbreak