Xin giúp xin giúp e sơn vỏ kiểu của bác duahaykhonghat

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi mengage, 24 Tháng năm 2010.

1. mengage Thành viên

2. Khachuy123

Khachuy123 Thành viên

Được Like:
    15
    khi sơn xương cá ,sẽ gỡ ra mà sơn.bạn nên suy nghĩ trước khi sơn.àh giá sơn như vậy bên anh Nghĩa 53b Pastuer là 80k.
  3. mengage

mengage Thành viên

Được Like:
    9
    mà mình gỡ hay là thợ dỡ vậy anh. gở ra lúc gắn vào có còn dính chặt như lúc trước k ạh? e ngh nói tiền gỡ mắc gấp đôi sơn ?
  4. louiskoo®

louiskoo® Thành viên

Được Like:
    1,143
    Thằng nào mà ác quá vậy ? :027:

Bạn tự mà tháo lấy , đâu có khó lắm đâu ? Dán lại cũng dễ òm ! Ko đc thì đem qua tui tháo dùm cho nè :45:
  5. HLX

HLX Thành viên

Được Like:
    27
    mèng ơi cậy khéo nó cũng ra, còn lúc dán vào muốn chắc thì dùng băng dính 2 mặt hoặc keo con voi thoai

việc j cũng phải thử chứ :117:
  6. humaru

humaru Thành viên

Được Like:
    1
    bác này kỹ tính quá
    phiêu lưu 1 chút mới vui bác ah
  7. mengage

mengage Thành viên

Được Like:
    9
    tại e thử gờ mấy cái sương cá của vỏ lô roài , gỡ cái nào cũng gãy, nên k dám tự dỡ vỏ zin. hix
  8. duahaukhonghat

duahaukhonghat Thành viên

Được Like:
    17
    Chào bạn.
    Lâu quá mình không vào diễn đàn, thấy có bạn thích sơn N-Gage giống như đt mình đã show. Mình góp vài ý, cái xương cá như hình trên là mặt kính xương lô, sau một thời gian sử dụng nó mờ nên mình sơn kiểu Carbon lun. Khi tách mặt kính ra thì bạn phải cẩn thận, nhẹ nhàng vì rất dễ gãy chứ không bền và chắc như hàng zin. Sau khi sơn xong, bạn dán bằng loại băng keo 2 mặt cũng được nhưng nó mau tách lắm, mình thì dán luôn keo 502.
    Mình cũng đã sơn 2 con, 1 con vỏ zin và 1 con vỏ lô, bạn cứ tháo nhẹ nhàng, sơn xong dán vào lại.
  9. tuan_cpt

tuan_cpt Thành viên

Được Like:
    290
    vỏ cho N-gage c lắm thế QD thì không thấy đâu !
  10. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    ủa? đấy là dán carbon chứ đâu phải sơn :)