Xin giúp Xin hỏi : Ipad 1 - 3.2 lên 4.3.3 bằng cách nào ?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi nichimon, 30 Tháng tám 2011.

1. nichimon Thành viên

Xin Chào .

Lâu quá không sài Ipad , giờ sài thì thấy có bản mới rồi mà không biết cách nào .Xin anh em giúp một tay .

Ipad 1 3.2 JB có update lên được phiên bản nào không vậy anh em ?

Ipad 1 : 3.2 JB rồi . bây giờ muốn cài bản Custom 4.3.3 load trên GSM này về trực tiếp từ Itune (shift + re store ) lại có được không hay phải làm sao ?

ipad 1 3.2 bây giờ đâu có lưu SHSH của firmware nào được ngoại trừ FW mới nhất phải không ? Cài trực tiếp từ 3.2 lên 4.3.3 custom có làm được không ? Mong admin hoặc anh em nào biết chỉ dùm cho .Anh Dtube có rảnh chỉ dùm em vài câu nhé ! Thanks anh.

Cám ơn mọi người trước nhé !
  2. trai_sg

trai_sg Thành viên

Được Like:
    0
    em cũng có chung câu hỏi này,em đã rétore thử 4.3.5 nhưng không rétore được?.... không hiểu tại sao
  3. doanxuanbac

doanxuanbac Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu bạn đang dùng ipad 1 bạn có thể nâng cấp lên 4.3.5, và ios 4.3.5 đã jailbreak được rồi. Còn cụ thể thế nào bạn có thể add yahoo mình sẽ hướng dẫn bạn làm. Chúc bạn thành công.
  4. nichimon

nichimon Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bác Doanxuanbac , mình add acc này của bác phải không vậy ? mình đã lên 4.3.5 cho ipad 1,1 3g 64g của mình . Giờ chỉ đang chơi được những phần mềm miễn phí .Được cái nó call qua 3g được .Cám ơn bác trước nhé !