Xin hỏi về Hệ Điều hành Symbian Bell

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi tuanccc, 26 Tháng mười một 2011.

1. tuanccc Thành viên

2. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Điện thoại của bạn thuộc dong Symbian ^3 tên là belle. Cài đặt ứng dụng cũng như vấn đề H@CK thì cũng tương tự như Nokia C7 hay N8 thôi bạn ạ! Bạn có thể tìm hiểu thêm trong mục kiến thức kinh nghiệm trong cùng BOX symbian ^3 này nhé!
    tuanccc thích bài này.
  3. krongpac

krongpac Thành viên

Được Like:
    0
    minh hoi cac ban mot chut. minh dang dung con Nokia c7 da up len belle khi minh nhan tin thi no cu lưu vao o C bo nho trong. lam the nao de chuyen sang lưu o the nho
  4. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    đó là file hệ thống mà bạn.....kiếm bản CFW có cho ổ C full là ổ C full liền.......................
  5. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Có thể nói là tất cả các dòng máy Symbian có sử dụng thẻ nhớ là có thể chuyển được hết. Mình không có máy C7 để test nhưng mình nghĩ cấu trúc cài đặt cũng như nhau thôi. Bạn vào phần chương trình Tin nhắn --> chọn cài đặt --> chọn khác ---> chọn lưu tin nhắn vào ---> chọn Thẻ nhớ.
    Nội dung cũng như cách cài đặt có thể không chính xác như mình ghi nhưng đại loại là cũng gần tương tự như vậy!

Bạn ghi như thế này bản thân mình cũng khó hiểu thật. CFW thì mình nghĩ chẳng ăn nhập gì với phần lưu tin nhắn cả!
    CFW thì người ta chỉ tối ưu theo FW như H@CK sẵn và cài thêm ứng dụng công cụ tiện ích theo cách đám đông cho là thích và nghĩ là thuận tiện theo phong cách riêng thôi.
    punlinh2007 thích bài này.