Thảo luận Xin hỏi về tay chơi điện tử trên Symbian 9.1/2 cắm bằng cáp và Bluetooth

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi kecuoigio, 18 Tháng bảy 2008.

1. kecuoigio Thành viên

Có bạn nào có thông tin gì về tay điện tử cắm vào máy điện thoại để chơi game không, tình hình là sắp ra hàng loạt game hay cho OS9.1/2 mà chơi bằng phím của nó thì không hay cho lắm định sắm 1 chú lắp vào máy để chơi. Có ai biết thông tin về nơi bán cũng như về giá của em nó không, mình biết là trong dd cũng có nhiều bác thích chơi game đặc biệt là N-gage thế nên không thể dùng phím sẵn có mãi được ( chơi nhiều đau tay, hỏng phím rất nhanh ). cùng thảo luận và chia sẻ nhé
    Một sản phẩm ra đời dành cho những chiếc điện thoại thông minh giúp bạn có những khoảng thời gian chơi game hoàn toàn thoải mái với chú dế của mình.

Zeta Game Controller được gắn vào bàn phím của chiếc điện thoại thông minh do đó nó trông giống như một sản phẩm hoàn chỉnh, hoàn toàn phù hợp với nhau. Tuy nhiên với bộ điều khiển này chắc chắn bạn sẽ có những giờ phút “thư giãn” rất thoải mái.

Nó có tới 6 phím phức tạp được sử dụng khi bạn chơi game, do đó, nó đem lại cho bạn cảm giác và khả năng thực hiện như một bộ điều khiển game thực thụ.

Bộ điều khiển game Zeta rất nhẹ, “mảnh mai” và nó được thiết kế hệ thống phím silic giúp bạn không hề cảm thấy mệt mỏi sau hàng giờ chơi game. Bộ điều khiển này được cung cấp kèm theo một chiếc túi khá đẹp mắt, do đó bạn có thể luôn mang theo bên mình.

Chiếc cần điều khiển này sử dụng năng lượng của điện thoại thông minh và không cần một nguồn điện nào khác. Ngoài ra, Zeta cũng có thể phát ra 3 loại ánh sáng khác nhau.

2. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Hay đấy, em rất ít khi chơi game vì sợ hại bàn phím :D
    Bro lấy ảnh nầy ở đâu thía?
  3. tom cat

tom cat Thành viên

Được Like:
    0
    tôi thấy nó ghi la zeta đó hay là thử tìm trên google xem.
  4. hwang jini

hwang jini Thành viên

Được Like:
    434
    Cách hay nhất là mua một cái bàn phím bluetooth kết hợp với phần mềm magickey v1.0 thì bạn có thể chơi game thoải mái mà không sợ ảnh hưởng đến điện thoại của bạn.
  5. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    cái này hay đó nhưng tìm mua ở đâu đây :-? tui thí rất thích chơi nếu mấy pro phát hiện ra chỗ này bán thì thông báo cho tui bít địa chỉ nha
  6. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    Jeta là hãng chuyên sản xuất tay chơi game mobile của Hàn Quốc bác ạ, chả biết ở HN mình chỗ nào bán nhỉ, lên google seach thì rất ít thông tin về mặt hàng này, chắc chắn là phải có chứ, bác nào có quen với mấy cửa hàng bán phụ kiện dtdd lớn hỏi xem mua và đặt hàng ở đâu, mình nghĩ giá của em nó cũng không phải rẻ đâu vì số lượng bán có hạn ( cỡ phải 500>>1 quả ý chứ, đắt hơn tay PS2 ^^! )
  7. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    hay quá cài na`y mà chơi games hay phải biết
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Đúng dzậy, có cái này cắm vào mà chơi Game FIFA08 trên Phone + TV out = trên cả tuyệt vời ;;)
  9. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Thui mua lẹ cái PS2 chơi cho sướng bồ ơi, em thấy chơi game nhìu bằng ĐT chỉ tổ hại máy :|
  10. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Trời trời, nhìn Pro thiệt, có ai bít chỗ bán em nó kô zậy?? Múc 1 cái chơi cho sướng :D