Xin giúp Xin hướng dẫn cài ứng dụng,game..cho IPhone4

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi shu_akai0611, 18 Tháng sáu 2011.

1. shu_akai0611 Thành viên

Cho em mới có 1 chiếc IP4 16gb bản lock đang dùng sim ghép hàng at&t, xách tay bên mỹ về
    version 4.3.1
    firmware 04.10.01
    Máy mới nên không có chức năng chương trình gì, mà mang ra tiệm ngại vụ luộc đồ nên lên mày mò...
    Mọi người cho em hỏi máy e có phải up lên firmware mới không??đọc hướng dẫn thì dùng chương trình cài cydia gì đó nhưng không cài vô IP đc:([-O<
    Mọi người giúp đỡ với ạ!!!
  2. trung_hieu0388

trung_hieu0388 Thành viên

Được Like:
    39
    cũng muốn hướng dẫn cho bạn mà nghe câu "mang ra tiệm ngại vụ luộc đồ" hết muốn chỉ.
  3. laggwe

laggwe Thành viên

Được Like:
    31
    đọc xong muốn đi ngủ luôn đem ra ngoài cửa hàng cài game & nhạc mà sợ bi đổi đồ mới ghê chứ bạn đang chứng minh mình nguy hiểm àh, máy bạn là máy lock nên đọc kỉ trước khi up FW mới nha vì BB 4.10.01 chưa có unlock được nha bạn còn JB thì vô tư, bạn sreach và làm thử nếu hok được thì lên đây hỏi, còn nếu bạn ngại làm hok được sợ hư máy thì đem qua đây mình lảm cho bạn nhé, mình lấy rẻ thui chừng 100k ah
  4. monkey9009

monkey9009 Thành viên

Được Like:
    0
    giữ ở nhà làm đồ dằn giấy lun deyyyyyyyyy.......=))))
  5. HDRTD10

HDRTD10 Thành viên

Được Like:
    0
    Làm sao cai cyndia

mấy bạn cho mình hỏi là mình mới mua con iphone 4 nhưng không sao sử dụng được game, nó bắt tốn tiền, mấy bạn cho hỏi làm sao? giúp mình với
    Thanks
  6. v1234v

v1234v Thành viên

Được Like:
    41
    JB đi để sài app chùa
  7. JMP.vn

JMP.vn Nick Vi Phạm

Được Like:
    6
    khè khè, cái này làm khó anh em qua nhỉ
  8. Mr.Bụi

Mr.Bụi Thành viên

Được Like:
    16
    cái chữ "ngại" của bạn thì để ở nhà mà thay gương soi chải đầu ;))