Yellowsn0w 0.9.8

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi anhsuytu, 6 Tháng hai 2009.

1. lamtanson

lamtanson Thành viên

Được Like:
    0
    Baseband 2.30.03 nổi khủng khiếp của nhửng người sử dụng ip 3g khi nào unlock được thì các bạn làm ơn pm cho mình với nhé
  2. kimkimkim

kimkimkim Thành viên

Được Like:
    16
    em nghe bên chiemtai nói là làm ok 2.30.03 xuống 2.28.00 rồi.bằng phần mềm.Có ai kiểm chứng chưa mấy anh?****
  3. lamtanson

lamtanson Thành viên

Được Like:
    0
    các cao thủ ip ơi các bạn làm ơn nghiên cứu cái này thử xem sao //forum.gsmhosting.com/vbb/showthread.php?t=685297 nhưng nó đòi nhiều file quá tôi không có đủ nên làm thử chưa được mong các cao thủ ra tay xem sao
  4. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Nếu bạn chịu khó đọc hết các bài reply sẽ thấy có nhiều ý kiến về chuyện đó. Nó cũng chỉ là 1 trò lừa đảo.
  5. TA_MOBILE

TA_MOBILE +84904069909

Được Like:
    1,096
    thithu and anhsuytu like this.
  6. anhsuytu

anhsuytu <b>GSM iPhoner</b>

Được Like:
    275
    Sao em add source đó nó cứ báo ko đúng source của Cydia nhỉ
  7. totam

totam Thành viên

Được Like:
    1
    Nhờ các bạn ,làm nhanh lên cho Anh Em nhờ.
  8. bagialuudan

bagialuudan Thành viên

Được Like:
    0
    theo tin mới nhất hiện thới điểm này(Monday 15/06/09) thì DEV TEAM sẻ công bố đồ nghề Jailbreak và bẽ khoá iphone 3G OS.3.0 vào tối thứ tư này (Wed June /17/09) trước khi Apple phát hành phone mới 3GS và Yellowsn0w bẻ khoá nửa.
    Các bạn đón chờ nha

theo DEV TEAM blg
  9. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Sẽ có jailbreak và yellowsn0w cho người dùng iphone 3g, os 3.0 trên 3G. Nhưng iphone.dev đả tái bút rằng đv iphone 3g s thj mọi người đừng trông chờ tiến trình unlocking của họ. Khoảng thời gjan đó có lẽ rất rất lâu nữa và câu nói cuối cùng là. 'that's how the cat gets fed' mèo đả chjếm được lãnh địa...iphone-dev nói.
    p/s Người dùng iphone 3g s có lẽ nên lựa chọn 1 gjải pháp tốt nhất cho mình đó là jải mã hardware. Có lẽ đó là cách đáng để lựa chọn.