Yêu cầu phần mềm Symbian UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi bibee, 5 Tháng hai 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bibee Thành viên

bác nào có thể tìm dùm em soft vibor (vibrate on ring) cho A9xx ko ạ?Em cảm ơn lắm lắm,vì em ko tìm ra bản cr*** or full.Nếu ko,bác nào có cc chùa mua dùm em hộ với hixhix.Cảm ơn các bác trước,cảm ơn nhiều nhiều !
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Nơi yêu cầu phần mềm Symbian UIQ

Các bạn hãy gởi những yêu cầu phần mềm UIQ tại đây.

Chú ý: Trước khi yêu cầu, các bạn hãy tìm trước trong topic Phần mềm UIQ cập nhật xem thử có phần mềm ấy chưa.

Không lập thêm bất kỳ topic nào về việc xin phần mềm ở phía ngoài. Mọi yêu cầu ở ngoài không những không được đáp ứng, mà còn có thể bị xóa mà không cần báo trước.

Để đảm bảo sự trật tự cho Box UIQ nói riêng và forum nói chung, mong các bạn vui lòng thực hiện.
  3. ngochung256

ngochung256 Thành viên

Được Like:
    12
    Cho em cái yêu cầu đầu tiên: Xin phần mềm Mobi pocket reader bản mới nhất và một vài file .prc để đọc. (Để em đối chiếu so sánh với RepliGO hoặc MagicText)
    Ps: Á, bác LB lên đời MOD rồi hả? Chúc mừng bác nhé. Mấy hôm nay ko vào nên ko bít bác đã lên MOD. Mà cũng đúng thôi, bác là helper nhiệt tình nhất bên box này mà. Chúc bác hoàn thành tốt công việc của MOD nhé.
    Mình ở ĐN, ko bít khi nào mới được gặp các mem tại ĐN nhỉ?
  4. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bác là người mở hàng yêu cầu trong box này nên được đáp ứng ngay nè:
    MobiPocketReader Pro 4.8

1 số file .prc thì bác sang đây nhé. Truyện Lộc Đỉnh Ký đấy. :)

Thanks bác.:cool:
    vothanh thích bài này.
  5. riskman

riskman Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,896
    Chào bác mod, muốn chúc mừng bác mà ko biết viết ở đâu nên cứ viết đại ở đây (sợ bị del bài :D). Với mục đích chỉ là để chúc mừng, chúc bác quản lý thật tốt box UIQ. Vậy nhé, tiện đây xin đưa lại pm MobiPocketReader Prongochung256 yêu cầu. Với link này thì sẽ ko phải mất công up lại khi link 4shared bị hư :)

Thanks riskman. :)

Nếu vậy cũng tốt, chúng ta có 2 link dự phòng lẫn nhau.
  6. ngochung256

ngochung256 Thành viên

Được Like:
    12
    Hồi trước em dùng 6600, thấy có mấy phần mềm này hay, nhưng bi giờ tìm bên UIQ thì lại chưa thấy. Nếu có thì cho em xin với nhé:
    Tên và chức năng bên S60:
    Torch: đèn pin-biến màn hình thành 1 màu trắng, xanh,...giúp thấy đường lúc cúp điện.
    where: tự học được vị trí của thiết bị (ví dụ như vị trí của lớp học). Mình cóa thể thiết lập là tắt chuông khi đi vào vị trí đó,....
    call magic: có thể tự nhận cuộc gọi: rất thíc hợp khi bị giang hồ nhá máy (việc gì phải deny, cứ nhận, lớ người nhá máy mà ko kịp tắt thì, he he, cho em chết)
    Các bác có những phần mềm nói trên hoặc có công dụng tương tự thì cho em xin với nhé.
    Thanks VM!
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Phần mềm đèn pin thì có PowerTorch 1.0. Ngoài ra MagicLauncher1.3 cũng có chức năng này. Bác search trong box UIQ sẽ thấy.

Phần mềm Where thì lạ hoắc. CallMagic thì có lẽ mới có cho S60.:cool:
    princeelf thích bài này.
  8. svietmai

svietmai Thành viên

Được Like:
    5
    ồ bác lightblue nhà ta đã là mod rồi cơ đây, chúc mừng bác nhé.ah em hỏi cái, nghe nói ở p900 có phần mềm bói số điện thoại hay lém, bác có thể tìm giúp em không?
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Ý của bác tui chưa hiểu. Bói số điện thoại là sao?! Cần nêu tên phần mềm cho rõ thì mới tìm được.
  10. thuypn

thuypn Thành viên

Được Like:
    3
    Phần mềm "Where " thì theo như ý ngochung chắc là dùng "Magic profile" là đc đấy . Còn bói số ĐT chắc là KPD ? Tui "dịch" vậy,hỏng bít có đúng kô các bác ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.