{ cảnh báo} shop chuyên apple 8 vạn 6 lừa đảo

Thảo luận trong 'Nội Quy - Danh Sách Đen' bắt đầu bởi bibisharp, 31 Tháng ba 2011.

1. bibisharp Thành viên

Hôm vừa rồi bà chị mình nhận 1 con ip4 world( nhưng chị mình gà lắm ko biết phân biệt). Chị muốn chắc ăn và toàn nên nên chạy ra 8van6 nhờ nhân viên check giúp là phiên bản gì. Sau 1 hồi cắm cable vô máy lui tới lui sau, anh nhân viên báo đây là bản lock(chị mình nghe là muôn té ghế rồi, vì bạn chị gửi về bảo là world bảo đảm). Xong chị hỏi thì nhân viên kia trả lời là gọi qua bên kia làm gì gì đó ( theo mình là lấy code) hoặc ghép sim gevey. Chị mình hỏi thì báo là 1tr2. Xong chị mình bảo là để mang về(vì người bạn kia bảo đảm là world). Trên đuòng về vô 1 tiệm vô danh trên đường nhờ check lại 1 lần nữa==>kết quả là bản world thật, chị mình nhờ cắt sim của chị nhét vô dùng bình thường ngon lành cành đào, cài full app soft nhiệt tình 50k, trong khi 8van6 là 2 xị. Hồi sáng chị bức xúc mới call báo cho mình biết và mình cũng thông báo cho ace biết. để luôn luôn cảnh giác. Làm ăn gì mà thấy chán, cũng lớn, thấy cũng pro, thấy cũng chém, thấy cũng lừa đảo nữa.......
    suzuki@ and bvkakalot like this.
  2. newtan81

newtan81 Thành viên

Được Like:
    0
    Chỗ này làm thiếu chuyên nghiệp và rất đắt so với chỗ khác. Cám ơn bạn đã thông tin...
  3. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    lên cho anh em biết thêm 1 cừa tiệm làm ăn bết bác, ko hiểu chữ TÍN là gì.
  4. demen72

demen72 Thành viên

Được Like:
    22
    Shop 8 vạn 6 là ở đâu hả bạn?
  5. thuyhanlt

thuyhanlt Guest

Mới hỏi bác google thì tìm được em nó đây :)).

Công ty TNHH TMDV Tám Vạn Sáu
    Địa chỉ: 319 Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP. HCM
    Chi nhánh: 120 Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 9, Quận 3, TP. HCM
    Điện thoại: 08 6278 1627 - 08 7303 1672 Hotline: 0988 2444 66
    Mail: khoa.phantan@yahoo.com.vn
    Họ tên: Phan Tấn Khoa
  6. minhpatin

minhpatin Thành viên

Được Like:
    0
    Cô mình cũng vừa bị lừa tại shop 8 vạn 6 nè ! Chuyện là vậy ...! Hôm trước cô mình có mua iphone 5s ở tiệm iphone này , máy đem về xài khoảng 1 tuần thì có hiện tượng mất sóng , sóng chập chờn , cô mình cầm máy ra cho shop nhờ kiểm tra lại , thì bị thằng chủ tiệm tên Khoa gì đó phán cho 1 câu mua máy không bảo hành phần cứng , nó nói là máy bên công ty bán là hàng chuẩn , không bị lỗi , trước khi bán ra , shop đều test rất kỹ rồi , rồi nó đổ thừa cho cô mình là không biết xài , nên làm hư máy , cô mình nghe xong , tức quá trời , mà ko nói lại tụi nó , các bạn xem có tức không ... Giờ bà cô mình tức mà không làm gì được ! Các bạn khác trước khi mua máy , thì cẩn thận không tiền mất tật mang đó !!