PwnageTool 5.0.1. Tool tạo custom firmware 5.0.1!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi FeandMo, 28 Tháng mười hai 2011.

1. robert_pham

robert_pham Thành viên

Được Like:
    1
    cuối cùng đã làm được cám ơn Fallen nhiều
  2. hocaotam

hocaotam Thành viên

Được Like:
    0
    (bản hackactive) cho e hỏi sau khi bỏ install cydia.rui jaibreak nó chạy một đóng chữ xong thì bị đứng.không chạy nữa.mong a tra loi gap giup e
  3. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Bạn nói gì mình không hiểu? Bạn đang muốn Hacktivate đúng không? Làm lại xem sao, lỗi gì? Có thấy dòng chữ gì error hay gì không? Bạn dùng Redns0w bao nhiêu vậy?
  4. hocaotam

hocaotam Thành viên

Được Like:
    0
    đúng m đang muốn hackactive.restore xong thì minh jaibreak bản 10b3.bỏ check cydia.nó chạy nhiều dòng chữ rồi tự động reset máy.máy xong thì vần còn hiên ra phải active= sim

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

giúp em với mấy anh
  5. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Mình nghĩ là bác nhầm lẫn rồi... mặc dù sau khi hacktivate rồi, ở iOS 5.0.1 bác cũng phải set up vài thứ lần đầu tiên như là "Apple ID", "Location service"... sau vài step set up cơ bản mình mới vào springboard như bình thường. Khác với các FW trước đó, sau khi hacktivate là vào thẳng springboard... bạn xem lại xem sao nhé.
    Quan trọng nhất là không có ai gặp trục trặc khi hacktivate bằng Redsn0w 0.9.10b3 cả, nên bác cần xem lại.
  6. kiyeusu

kiyeusu Thành viên

Được Like:
    44
    mình up lên 5.0.1 rồi dùng bản 3Gs hackactive mà sao kg qua được phần set up :( tới phần sim cảd toàn báo invalid kg cho thoát ra springboard :(
  7. kiyeusu

kiyeusu Thành viên

Được Like:
    44
    aaaaaaaaaaaaaa dơn nhầm no active giờ restore lại hackactive đc kg nhỉ :((
  8. xmen_vista

xmen_vista Thành viên

Được Like:
    1
    bạn dùng redsn0w bản mới nhất chạy lại bỏ chọn install cydia đi. là vào dc. mình cũng mới lên 1 con 4 lock. mãi mới tìm dc cách.
  9. tula2006

tula2006 Thành viên

Được Like:
    2
    restore lại thoa mai bạn ah
  10. kiyeusu

kiyeusu Thành viên

Được Like:
    44
    đã restore bản hackative nhưng vẫn kg đc :| vẫn kg qua đc màn hình set up dù đã bypass bằng trick nhưng chỉ lock máy là lại về màn hình active =.=