TTPod: Phần mềm nghe nhạc trên mobile - bản mới nhất 3.80beta3 bài 400

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    Cho mình hỏi bả TTPod v3.80 Beta3 S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned EN có tính năng hẹn giờ tắt máy chưa vậy?
  2. dastonmi

dastonmi Thành viên

Được Like:
    25
    hẹn giờ thì từ bản đầu tiên đã có rồi mà bạn, bạn vào setting>function>sleep mode hoặc ấn phím tắt là 0 rồi chỉnh thời gian, hình như bản mới không giới hạn thời gian tắt máy thì phải
  3. acno

acno Thành viên

Được Like:
    13
    không tải dc bản 3.8 các bạn giúp. bấm vào nó ra tap mới , tap mới nó quay về phần topic chính.
  4. thuyhanlt

thuyhanlt Guest

Link tải vẫn bình thường mà bạn.
  5. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Mình cũng bị như bạn acno đó. Nhấn vô là ra tap mới liền về lại topic cũ...Quái vậy, bác admin chơi tụi em à ? hix hix, bác up link trực tiếp lên mediafire.com cho bọn em down đi....
  6. thuyhanlt

thuyhanlt Guest

TTPod v3.80 Beta3 S60v3

Khỉ Con, Zay ko0lz and tangquocduy like this.
  7. hminh1990

hminh1990 Thành viên

Được Like:
    1
    Em dùng C5 cho em hỏi sao TTpod không hiện được album art trong khi chương trình chơi nhạc mặc định lại hiện được??
  8. dastonmi

dastonmi Thành viên

Được Like:
    25
    TTPod chỉ hiện album art cho file mp3 thôi nhé bạn, những file đuôi wma, mp4a,... thì phần mềm mặc định của máy hiện được nhưng không hiện trong TTPod.
    Khỉ Con thích bài này.
  9. lilbk93

lilbk93 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào co skin windows player cho tpod v3.80 beta không cho e xin! E dung e63
  10. mozillaa

mozillaa Thành viên

Được Like:
    0
    mình dùng N93 , đã cài đặt xong nhưng nó báo System Error mà mình ko thể nào cài đc cái Patch 4 run TTPod.sis của bạn ! sao vậy :(