Safari Download Manager (SDM) 2.0 [Repo] - Update hỗ trợ cho iOS 5+

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi FeandMo, 3 Tháng tám 2009.

1. Dustin Howett đã phát hành một phiên bản mới của Download Manager Safari cho iPhone, iPad, và iPod touch.

Safari Download Manager là một add-on không thể thiếu trên iOS, quản lý download mạnh mẽ trên trình duyệt web của iPhone. Hơn bao giờ hết, bạn có thể hoàn toàn kiểm soát đối với các loại tập tin tải về và khai thác sức mạnh thực sự của kết nối mạng trên thiết bị của bạn.

Có gì mới trong phiên bản này:

● Hỗ trợ iOS 5.x!
    ● Viết lại hoàn toàn core tải về!
    ● Viết lại hoàn toàn giao diện người dùng!
    ● Bấm và giữ vào hình ảnh và liên kết để có được "Save As" có hiệu lực!
    ● Các biểu tượng loại file hiển thị đẹp trên thiết bị Retina!
    ● Có thể resume khi download!
    ● Hỗ trợ hơn 10 ngôn ngữ!
    ● Một downloader linh hoạt hơn, hỗ trợ nhiều loại tập tin nhiều hơn trước!

Hình Minh Hoạ:

Các bạn có thể mua Safari Download Manager từ Cydia Store với giá $5.00 hoặc có thể tải miễn phí trên Cydia.vn
  2. 45678

45678 Thành viên

Được Like:
    1
    dhhehehhe đã thấy trên cydia mà chưa biết xài sao, cám ơn nha, hihihihi
  3. 2lua_like_sharp

2lua_like_sharp Thành viên

Được Like:
    272
    tuyệt vời luôn đó bạn !ứng dụng này quá đỉnh. 1 bài hướng dẫn quá đầy đủ,chuẩn k cần chỉnh.
    ++ nhưng mình có 1 góp ý nhỏ là những file lớn tầm 5MB=>hơn 10MB mình down từ source GSM k đc,chỉ đa phần down các file nhỏ k à. fix đc k bạn
  4. anhkhoa0502

anhkhoa0502 Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng cái này FW>= 3.0 mới sử dụng được đúng hok anh?****?em đang 2.2.1...tiếc thật...
  5. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Chắc phải thuê thêm cái hosting quốc tế để phục vụ các bác ở ngoài nước thôi ;))

Theo chủ trang thông báo thì ko dùng được cho 2.x. Sao bác ko upgrade lên 3 chấm cơ chứ ;))
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Safari Download Manager mới update phiên bản 1.2-1. Không biết thêm gì mới không :)

Đã update ver 1.1.0-1 lên cydia source của GSM. Thân!
    FeandMo thích bài này.
  7. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Lên 1.2-1 luôn. Fix một số lỗi như không mở được download list. Safari bị thoát ra ngoài khi đang download....

Các file đính kèm:

vinhyen, capcon and lyductuong like this.
  8. devil_xxx

devil_xxx Thành viên

Được Like:
    74
    Cài cái này xong thì e hết cài đc phần mền j khác luôn, remove cũng ko đc, vào cydia down soft khác thì báo vẫn tiếp tục down cái này về, và cài vào tiếp tục báo lỗi, trong khi vào safari vẫn sài soft này ngon lành, ai giúp với, tới giờ vẫn ko remove đc, ko cài đc bất kì phần mền nào khác trên cydia, potay rồi.
  9. vuducduydg

vuducduydg Thành viên

Được Like:
    0
    Hi Ban !
    Bạn cho mình xin cái nào chạy được trên 2G FW 2.2.1 với, mình cài bản nào cũng bị văng ra ngoài khi down hết đó
  10. anhtuan1709

anhtuan1709 Thành viên

Được Like:
    10
    Em đã cài như hướng dẫn, vào thử trang mp3.zing.vn để thử nhưng ấn vào chữ download ở trang zing thi ko thấy gì cả ****? Hay e còn thiếu gì mong các bác giúp đỡ