Thảo luận ► Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về games ◄

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

1. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    trình duyệt web opera ko có bản nào hỗ trợ cho n gage đâu bạn à. phỏng có nó cũng sẽ là là bản trên nền java 1.0 và chất lượng chắc cùi thôi. Với n gage thì mình khuyên bạn nên dùng ucweb down tại địa chỉ wap.ucweb.com ( có hỗ trợ tv )
    CÒn với mig33 code là thứ mà mig sẽ gửi cho bạn qua số điện thoại khi bạn đăng ký tài khoản. vậy nên bạn nên sử dụng số điện thoại thật để đăng ký.
    mà n gage chạy đc bản plus à ? mình toàn dùng cái curent vesion.
  2. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    công nhận, về nhà bận cả tháng mà lên 4rum vẫn thấy như cũ, thấy có mỗi cm của bác còm và em là nhiều nhiều >.< chán nhỉ
    Mà nói thật em cũng hơi chán em n gage roài. chơi em vố đau, hôm ở TQ sạc hok vào nên hôm sau đang đi chơi thì hết pin => mua pin mới gọi bạn đi về, alo xong nó bảo 100 tệ >_< buồn. pin mới 1200mAh mà trụ đc khoảng 1,5 ngày.
    Và có 1 điều rất lạ, em n gage ở nhà em sóng khá là chập chờn. ko hiểu em ý làm sao nữa >_<
  3. okazaki

okazaki Thành viên

Được Like:
    1
    Chào bạn!Mình rất thích chơi trò Rayman 3 Trên Ngage QD.Nhưng đã mất máy oy.Hiện tại mình đang dùng 7610.Mình muon chơi trò đó!Bạn có thể giúp mình chơi trò đó qua cánh cửa thứ 3 được không? Chỗ mà vừa nằm xuống vửa đi ấy.Vì phím trên 7610 không hỗ trợ!
    bạn giúp mình với cả 3 phần save nhé!sau đó upload dùm mình file "c:/system/apps/Rayman3/save.dat " Cám ơn bạn nhiều!
  4. duonghb1994

duonghb1994 Thành viên

Được Like:
    0
    em có con ngage QD muốn chơi game ASPHALT URBAN GT2 nhưng không biết cài ntn. các bác giúp em với
  5. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    bạn vào đây http://gsm.vn/f401/tong-hop-game-kinh-dien-cho-n-gage-156178/
    download game về rồi giải nén file Rar ra đc 1 folder, cop thư mục 6RBC vào thẻ nhớ theo đường dẫn E/System/ápps và folder Libs vào folder E/system rồi cắm thẻ vào máy và chơi thôi :)
    Bất_Tận thích bài này.
  6. cuibapkk

cuibapkk Thành viên

Được Like:
    0
    Chào mấy bác trong diễn đàn !
    Tình hình là em đang xài Đt NGAGE và em rất mê game Trí tuệ như Cờ Vua , Cờ Tướng,.....
    Em lên trang cps.net.vn thấy rất nhiều Game hay !
    Nhưng sau khi Download về lại không biết cách cài đặt ! link hướng dẫn Cài Đặt thì bị die http://diendan.cps.vn/viewtopic.php?f=251&t=6635&p=12931#p1298

Ví dụ như : em download game Cờ Vua http://www.cps.net.vn/files/detailfollowphone/Co-vua/9364.html
    Sau khi download về , sau đó giải nén , tiếp theo Copy vào thẻ nhớ . Sau dó khởi động lại điện thoại . Nhưng khi mở điện thoại lên thì vẫn chưa thấy nhận Game .
    Dùng phần mền FileMan vào thẻ nhớ , vào mục vừa Copy từ máy tính sang . Thì không thấy File nào .Sis thì làm sao Cài Đặt ........

Xin mấy bác nào biết chỉ giúp em với em mới dung Ngage nên chưa rành về cài Game lắm , em rất thích những Game này !
    Em xin cám ơn nhiều !
  7. lethuanthang

lethuanthang Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bác cho em hỏi có game cờ vây cho n-gage không nhỉ, giả lập cũng đc, hikaru no go thì toàn tiếng nhật, khó dùng quá.
    Hồi xưa em chơi dt nút thì vẫn thấy có game cờ vây đuôi nes, mà giờ tìm mãi không ra
  8. bboykai

bboykai Thành viên

Được Like:
    0
    Bác lào chơi Pokemon Ruby tren6 Vbag giúp em với.
    Tình hình là em có con Cá Chéo Rồng cấp 2 mà không vượt biển được & không thấy thuyền bè gì đâu cả ( đi thuyền của ông già mà có chim Hải Âu thì rùi)
  9. tuanduy126

tuanduy126 Thành viên

Được Like:
    0
    choi minh hoi
    unable to install la bi gi zay ban gui tin nhan wa dum minh nha
  10. Bất_Tận

Bất_Tận Thành viên

Được Like:
    0
    Bác cho e xin link game
    - TomRaider
    - God Of war
    e tìm hoài ko thấy, mong bác giúp với ạ :)