Thảo luận ► Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về games ◄

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

1. lizkute

lizkute Thành viên

Được Like:
    0
    hùi mình chơi trên N81 , có game này mà đồ họa đẹp lém, còn bản này đua tệ ồm :(
  2. tieubaobao1996

tieubaobao1996 Thành viên

Được Like:
    0
    bác ơi có thể tìm dùm em game saturn bomberman và kèm giả lập đc ko bác @@,vì game này đã cũ lắm r` nên em cũng bó tay mong các bác giúp đỡ @@
  3. tramiangel

tramiangel Thành viên

Được Like:
    0
    tình hình là em mới sắm được 1 con ngage qd để chơi những game thời thơ ấu.mà ko hiểu sao khi em vào xplore cài đặt những game trên 3MB thì máy báo là "memory low.delete some data".em kiểm tra thì trên ổ c em vẫn để trống 3MB,nhưng khi ấn vào cài game thì nó báo như vậy.nó chưa cho chọn bộ nhớ nữa,ấn vào là hiện lên như vậy rồi.mà e cũng chỉ cài mấy game chừng 5m-9m là cao chứ có nặng lắm đâu.ai có cách nào giải quyết dùm e tình trạng này với.hic.em cám ơn các anh nhiều
  4. munshu123

munshu123 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy anh chị ơi chỉ em cách cài đặt Vbag với em sài nokia Xpressmusic 5130 sao tải về máy rồi cài không được nó không định dạng được file chỉ em với:sosad::sosad::((:((
  5. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    5130 XM là dòng Series 40 5th Edition, Feature Pack 1 nên ko cài được bạn nhé.
  6. Thanh_Titoe

Thanh_Titoe Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào còn link doaw sky force không cho em xin với...thanks
  7. lengoctoan8x

lengoctoan8x Thành viên

Được Like:
    0
    Ai có Tank Ace chơi được trên N gage QD không cho mình xin với, vật game này quá.mình cài mãi mà không được . Toàn báo Application : System error

Các file đính kèm:

Kích thước:
      7.2 KB
      Đọc:
      3
  8. da_tinh

da_tinh Thành viên

Được Like:
    0
    anh em nao co ma utramp3 giup mjnh voi 353360002776673 ma ime cua mjh do cam on cac ban truoc
  9. nejivn

nejivn Thành viên

Được Like:
    0
    Anh em nào còn link giả lập game boy Vboy ko ? Thẻ nhớ với máy tính mới cài lại mất sạch dữ liệu ko còn gì của N-gage, Tìm trên mạng ko ra link down :(