1 Click - High-def Mobile™

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 16 Tháng sáu 2008.

1. simcuibap8x

simcuibap8x Thành viên

Được Like:
    7
    hiz lại phải mua thẻ 8gb cho con 905i thôi
  2. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59

anh ơi cho em hỏi sao em down part1 thì nó báo link ko tồn tại là sao anh? part2 và part3 thì bình thường :-?
  3. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    chắc khi klick bạn nhấn phải phím nào đấy làm sai link thôi, par1 vẫn dow ok bình thường mà bạn
  4. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59
    mình bấm đi bấm lại cũng mấy chục lần gòi đó, lần nào cũng báo lỗi giống bảng ở trên :(, copy link quăng vào IDM thì cũng thế.......ai down part1 rùi up ở link khác cho mình down với X_X

đúng là part1 có vấn đề gì đó anh minhhoang ơi, em thử down trên cả 2 máy tính ở chỗ làm với ở nhà cũng ko down được, nó cứ báo là link ko tồn tại không à anh ơi, anh check lại giùm em với :((
  5. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59
    mod ơi, em thử down 1 file đuôi .mkv rồi dùng 2 chương trình của mod cho để convert sang avi thì nó báo lỗi như thế này nì, mod xem thử coi có cách nào khắc phục ko ạ??

sr, có gì làm phiền mod merge lại giùm em nha, vì em edit bài ở trên thì topic vẫn bị chìm nên post bài mới để mod dễ thấy, sr and thanks mod trước :D
  6. conan2901

Được Like:
    14,843
    tắt IDM đi bạn
    dow = ie bình thường, mình vừa thử lại vẫn ok mà?
    @của bạn chưa cài codec rồi, download codec mới nhất về cài đặt đi
    jama thích bài này.
  7. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59
    em đã qua một máy ko có IDM để down thì nó vẫn báo lỗi y chang như thế, em nghĩ chắc ko phải là do IDM đâu, vì ở đây nó ghi thông báo là Link no valid mà, với lại khi down part 1 thì khi hiện dòng chữ Click here to download this file thì em thấy đường link nó trỏ tới trang error này : http://www.4shared.com/linkerror.jsp?cau=1256&fid=51388337 , còn khi down part 2 thì link đó chỉ tới đúng file down trực tiếp này luôn http://dc16.4shared.com/download/51487809/fe945fd7/MOL001part2.rar?tsid=20080724-042451-1f0c36df

Có khi nào server của 4shared có vấn đề không? mà tại sao chỉ có mình em down không được như thế nhỉ? Nếu được thì anh gởi link down trực tiếp cho em được không ạ?

À còn Codecs thì em nên cài K-Lite Codecs Pack phải không ạ?
  8. conan2901

Được Like:
    14,843
    bạn thử lại link này xem sao, ok mà bạn
    kích vào chữ download now
    đúng rồi bạn ạ
    jama thích bài này.
  9. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59
    em thử rồi, cũng như thế luôn :(, ghi bấm vào download now thì nó sẽ ra một trang đếm ngược (em ko có acc của 4shared mà :p), sau khi đếm ngược xong nó sẽ hiện ra một dòng Click here to download this file thì khi bấm vào đó nó cũng trỏ đến link báo error :-?, nếu anh down được bình thường thì anh có thể copy cái link khi bấm Click here to download this file rồi gởi cho em được ko? em cám ơn anh nhìu :">
  10. conan2901

Được Like:
    14,843
    link đó die thật :D
    tiếc là mình ko còn file để up lại cho bạn, mình đã PM a.Hoàng fix lại link bạn chịu khó đợi nhé. Mong bạn thông cảm vì sự bất tiện này !
    jama thích bài này.