Thảo luận 1 phát hiện mới về FW 5.0

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi papa11cool, 30 Tháng bảy 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. papa11cool Thành viên

Đó là : FW 5.0 có thể format = pc.
    tại vì : sao khi format thẻ nhớ , trong thẻ nhớ chỉ có 5 thư mục , trong system thì chỉ có 2 folder là app và data ( bên trong không có file gì hết ) em đã thữ format =pc và đút vô thì nó chã báo lỗi gì hết .
    vậy mai mốt mình format = cái gì cũng được ,nhớ tên folder mà tạo thôi là được.
  2. dinhanhtuan

dinhanhtuan Thành viên

Được Like:
    12
    Ko hỉu cậu ơi.Giải thích thêm đi.Chứ thẻ nhớ cũng format trên PC đc mà ****?
  3. papa11cool

papa11cool Thành viên

Được Like:
    72
    bình thường bạn format = pc được không ? format xong không copy file gì hết , đút thẳng vào dt coi nó có đọc đuợc không ? tui dã xài qua bản 4.6 và 4.15 , kết quả là không được , còn fw 5.0 thì được . thử cái đi biết liền
  4. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    bàn 5.o hình như là tiếng hồ cẩm đào thì phải :)) mà sao 4mat = pc không được .....
    nếu 4mat = pc thì trong thẻ nó không còn gì hết khi ta bỏ vào máy thì phải dùng soft vào thẻ tạo file thôi nếu ta 4mat = ngage thì máy sẻ tự tạo ra các file hệ thống thôi trong đó có cả thèng system mà :))
  5. HLX

HLX Thành viên

Được Like:
    27
    mèng ơi fw nào mà chẳng 4mat được = pc? bạn chọn chuẩn FAT là ngage nào cũng đọc được hết, rồi sau đó mình cài bất kể 1 file .sis nào nó sẽ tự tạo ra System, còn các thư mục khác mình tự tạo được mà
    sao phải khổ
  6. dinhanhtuan

dinhanhtuan Thành viên

Được Like:
    12
    Cái này ai xài n-gage cũng bik hết mà bạn @@
  7. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    FW này kh đc nhiều người sd(có thể nói là cực hiếm) nên rất ít ng test! closed toppic!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.