Xin giúp 1 vấn đề ngoài lề !

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi ash89, 21 Tháng mười 2009.

1. ash89 Thành viên

2. mutsutachi

mutsutachi Thành viên

Được Like:
    41
    biết thì chỉ mình cái lun nha. hihi khỏi mất công sơn phết mệt,hihi. nguyễn chí thanh dán nhiều nhưng mà ko biết có thiết kế ko thì ko biết.có rảnh thì lên đó thử hen rùi về loa cho anh em biết cái.hihih
  3. gauca0104

gauca0104 Thành viên

Được Like:
    1
    lướt web vô tình biết được địa chỉ này www.decalsaigon.com, 2 bạn lên tham khảo thử xem sao heg, mình cũng chưa đi lần nào hết :)
    ash89 thích bài này.
  4. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    còn bro nào biêt chỗ nào gần gần q4 hay q1 ko ? vì nhà em ở q4 ! em mới gọi điện hỏi thử ùi chỉ dán dt chứ hok có dán xe ><
  5. mutsutachi

mutsutachi Thành viên

Được Like:
    41
    người ta hỏi dán dt mà. mà dán cái này chắc nó lấy 50k mà chỉ có mặt sau thôi wa, còn mặt trước nó ko dán.thấy toàn show mặt sau của IP ko hè chán phèo
  6. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    chán thiệt kỉu này chắc bữa nào siêng siêng chạy lên nguyễn chí thanh coi sao wa ! à cho em hỏi thêm là N-gageC và 3300 cái nào nghe nhạc = tai nghe hay hơn vì chưa cầm 3300 bao giớ cả !!!
  7. pnt_love_cty

pnt_love_cty Thành viên

Được Like:
    27
    đương nhiên là 3300 nghe hay hơn rồi kể cả loa ngoài và tai nghe 3300 nghe rất hài hoà không phải chỉ thiên về bass như N-C nghe 1 thời gian sẽ rất chán
    _ mình thấy trên đường trần quang khải dọc theo nằm cùng chiều với thằng hnammobile cái tiệm lớn lớn không nhớ tên có đặt làm đó bạn thân
  8. mythuong

mythuong Thành viên

Được Like:
    7
    Ra Trần Quang Khải,Quận 1 ---> Cường Decal <---This's pro về Decal bạn nhé :D
    ash89 thích bài này.
  9. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    thank !fien bro cho mình cái địa chỉ chính xác dc hok ****